ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ aluminum frame support connector ] การจับคู่ 47 ผลิตภัณฑ์.
DYP43-12 อุปกรณ์เสริมท่อลื่น อลูมิเนียมกรอบสนับสนุน PP โคเนคเตอร์เท้าสําหรับโต๊ะทํางาน
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
DYP28-10 Lean Tube Accessories Aluminum Frame Support PP Foot Connector for Workbench / Material Rack
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
4040 Aluminium Extrusion 4080 T Slot ระบบกรอบโปรไฟล์อุตสาหกรรมอลูมิเนียม
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ท่ออ่อนเหล็กเหล็กอัลลูมิเนียม 6063-T5 ที่มีพื้นผิวเมทที่ถูกพัดทรายและกรอบทรง T สําหรับโต๊ะทํางานหนัก
| ชื่อ: | DY43-02A ท่ออลูมิเนียมเฟรมรูปตัว T |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | การพ่นทราย |
โปรไฟล์อลูมิเนียมมาตรฐานยุโรป 4040 8020 3030 2040 V โปรไฟล์อลูมิเนียมสล็อต
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
DY19-01A กรอบทั่วไป อัลลูมิเนียมหลอดโครงสร้าง อัลลูมิเนียมหลอด Lean สําหรับ workbench
| Name: | general frame |
|---|---|
| Material: | 6063-T5 |
| N/W: | 200g/m |
DYJ28-A01 หลอดลมตรงด้านนอก สายเชื่อมต่อสานเหล็กอัลลูมิเนียม
| Product name: | Outer Straight Connector Aluminium Alloy Lean Pipe Joint |
|---|---|
| Material: | Aluminum alloy ADC12 |
| Color: | Silver |
ท่อลีนอะลูมิเนียม 6063-T5 ขนาด 43 มม. พร้อมพื้นผิวแบบด้านพ่นทราย และความยาว 4 เมตร สำหรับงานอุตสาหกรรม
| ชื่อ: | DY43-01A เฟรมทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | การพ่นทราย |
90 ° สานข้าม DYJ28-A06 Adc12 สายเชื่อมท่อลดลม สายเชื่อมท่อลดลม
| Product name: | 90° Cross Joint Aluminium alloy lean pipe connector |
|---|---|
| Material: | Aluminum alloy ADC12 |
| Color: | Silver |
19 มิลลิเมตร อลูมิเนียมอัลลอยเบาท่อ DY19-01A Karakuri อลูมิเนียมเบาท่อ Kaizen Rack
| ชื่อ: | DY19-01A เฟรมทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | การพ่นทราย |

