ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ 28 mm lean pipe ] การจับคู่ 74 ผลิตภัณฑ์.
ขั้วต่อท่ออลูมิเนียมแบบลีนสำหรับเชื่อมต่อการพ่นออกซิเดชั่นท่อ 28 มม
| ประเภท: | ขั้วต่อชนิดด้านนอก 45 ° |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
พื้นผิวพ่นทรายแบบ Lean Tube Lightweight สำหรับการผลิตคลังสินค้า
| ชนิด: | Doubel ตัวเชื่อมต่อทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ชิ้นส่วนเชื่อมต่อท่ออลูมิเนียมระเบิดออกซิเดชั่นที่แม่นยำ
| ประเภท: | ชิ้นส่วนเชื่อมต่อ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ใบรับรอง CE ไม่มีรอยต่อท่อเคลือบ Pe Lean 28 มม
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28 มม |
310 304 สแตนเลสรอยท่อแบบลีนไม่มีรอยต่อ 28 มม. เส้นผ่านศูนย์กลางรอบมาตรา
| พื้นผิว: | เคลือบ PE |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
ท่อพลาสติกเคลือบลอจิสติกส์วัสดุเหล็ก / เหล็กที่มีมาตรฐาน GB
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
ท่อเหล็กกลม, ท่อเหล็กเคลือบโพลีเอทิลีนขนาดที่ปรับได้
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
โครงสร้างที่แข็งแรงท่อพลาสติกเคลือบผิวเส้นผ่าศูนย์กลาง 28 มม. การรับรองมาตรฐาน ISO9001
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
DYE28-21 High Quality Stainless Steel Bolts Swing Hinge Screw Articulated Bolt
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
หลอดพลาสติกเคลือบผิวด้วยพลาสติกหลายสีพื้นผิวมันวาวสำหรับตกแต่ง
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |

