ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ 28mm aluminum pipe joint ] การจับคู่ 170 ผลิตภัณฑ์.
ท่อผอม PE ท่อเคลือบสําหรับการทํางานหนัก rack เบนจ์รถเข็นมือประกอบท่อที่มีข้อต่อ
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| หมายเลขรุ่น: | ดีย่า |
ADC12 Joint Straight Lean Tube Connector OD 28mm หนา 1.7mm
| ประเภท: | ขั้วต่อตรง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ข้อต่อท่ออลูมิเนียมพ่นออกซิเดชั่นความแม่นยำ 28 มม
| ประเภท: | ชิ้นส่วนเชื่อมต่อ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ท่อเคลือบแบบลีนเอบีเอส 28 มม. ยืดหยุ่นสำหรับชั้นวางประกอบ
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | กลม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
310 304 สแตนเลสรอยท่อแบบลีนไม่มีรอยต่อ 28 มม. เส้นผ่านศูนย์กลางรอบมาตรา
| พื้นผิว: | เคลือบ PE |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
ขั้วต่อท่อแบบ Lean Tube มุมขวาของ HJ-5 สี่ด้านสำหรับการเชื่อมต่อในแนวนอนของแร็ค
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
เครื่องเชื่อมแบบคู่ต่ออัลลูมิเนียมสําหรับท่ออัลลูมิเนียม Od 28mm
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
ตัวปรับความสูง DYE28-30 สำหรับท่ออะลูมิเนียม Lean Tube ขนาด OD28mm
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
Anodizing Od28mm Thinckness 1.7mm T Slot กรอบอลูมิเนียม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
ท่อสแตนเลสแบบลีนเคลือบพลาสติกป้องกันการกัดกร่อน 28mm
| สี: | สีสัน เช่น สีขาว งาช้าง สีดำ สีฟ้า.. |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้าง ท่อสวน และสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 28mm |

