ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ 28mm lean tube pipe ] การจับคู่ 419 ผลิตภัณฑ์.
HJ-5 ผสมท่อลม โลจิสติกส์ การแปลง ชั้นวางมือ ผสมท่อลม ผสมท่อลม
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รูปทรง: | เท่ากัน |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
HJ-6 Black Lean Pipe Metal Joint สําหรับท่อ หนักเบา
| วิดีโอการตรวจออก: | จําหน่าย |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร: | จําหน่าย |
| ประเภทการตลาด: | สินค้าใหม่ 2024 |
เส้นผ่านศูนย์กลาง 28 มม. สำหรับโครงสร้างที่มีความยืดหยุ่น
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อสแตนเลสแบบลีนเคลือบพลาสติกป้องกันการกัดกร่อน 28mm
| สี: | สีสัน เช่น สีขาว งาช้าง สีดำ สีฟ้า.. |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้าง ท่อสวน และสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 28mm |
โปรไฟล์ท่อ 28 มม 43 มม อลูมิเนียมสับสนท่อ Lean สําหรับระบบท่อ Lean อลูมิเนียม
| ชื่อสินค้า: | ท่ออ่อนสหรัฐอะลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 28มม |
โครงสร้างที่แข็งแรงท่อพลาสติกเคลือบผิวเส้นผ่าศูนย์กลาง 28 มม. การรับรองมาตรฐาน ISO9001
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
สีแดงท่อเคลือบพลาสติก Anti Corrossion 28mm เส้นผ่าศูนย์กลางอายุการใช้งานยาวนาน
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
หลอดพลาสติกเคลือบผิวสีสันสดใสน้ำหนักเบารูปทรงกลมสำหรับชั้นวางสินค้าแบบ Lean Warehouse
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ผนังกั้นหนาพลาสติกเคลือบผิวท่อความต้านทานการกัดกร่อนขนาดที่กำหนดเอง
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
OD 28 มม. เคลือบพลาสติกแบบ Lean Pipe ทรงกลมสำหรับวางท่อสีเบจ
| กลุ่มเกรด: | Q195-Q345 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.8 - 2.0 มม |
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |

