ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ abs lean tube pipe ] การจับคู่ 138 ผลิตภัณฑ์.
DY-5032 ตัวยึดลวดวัสดุ Abs สำหรับลากสายติดตั้งง่าย
| วัสดุ: | ABS |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | Diya |
| ชื่อสินค้า: | เข็มกลัดพลาสติก |
รางลูกกลิ้งอุตสาหกรรมรางเลื่อนล้อพลาสติก ABS สำหรับระบบชั้นวางคลังสินค้า
| หมายเลขรุ่น: | DY-4433 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| ประเภท: | ล้อตันมาตรฐาน |
ท่อเหล็กกลม, ท่อเหล็กเคลือบโพลีเอทิลีนขนาดที่ปรับได้
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อเหล็กเคลือบ Pe สีสัน, ท่อพลาสติกเคลือบผิวสำหรับการประชุมเชิงปฏิบัติการ
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
รีไซเคิลท่อรีไซเคิลพลาสติกเคลือบผิวสี PE สีแดงความยาว 4 เมตร
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
ท่อลม 4 เมตร พร้อมเคลือบ PE / ABS
| Material: | Steel+PE/ABS+Hot melt glue |
|---|---|
| Peoduct name: | Lean pipe |
| Application: | Industry |
Q235 PE / ABS ผิวเคลือบสี 28 มิลลิเมตร Lean Pipe ท่อท่อยืดหยุ่นสําหรับโรงงาน Workbench
| วัสดุ: | เหล็ก+PE/ABS+กาวร้อนละลาย |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
ฐาน Ripe - Proof ขาตั้งฐานสีดำสำหรับ Lean Management Table
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
สวมใส่ - สีฐานความต้านทานต่อท่อโลหะสีสดใสสำหรับชั้นวางสินค้าแบบ Lean Pipe Warehouse
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
เส้นผ่าศูนย์กลางท่อเหล็กรีดเย็นอุตสาหกรรม 28 มิลลิเมตรบาร์กับแบริ่ง Grider
| วัสดุ: | เหล็กกล้า Q195 |
|---|---|
| พื้นผิว: | เคลือบ PE |
| เทคนิค: | รีดเย็น |

