ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ abs plastic steel roller ] การจับคู่ 141 ผลิตภัณฑ์.
ท่อเหล็กเคลือบแบบยืดหยุ่นสำหรับประกอบชั้นวางของในการประชุมเชิงปฏิบัติการ
| มาตรฐาน: | GB, GB/T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก PE |
ล้อเลื่อนพลาสติกขนาดเล็ก, ล้อแม็กอลูมิเนียมแทรคเตอร์แทรคเตอร์ความสูง 24 มม
| ชื่อสินค้า: | รางลูกกลิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | แทร็กโลหะและลูกกลิ้ง PP / ABS |
| ขนาด: | 30x22 |
ระบบแท่นโลหะ Roller ขนาดความหนาของอะลูมิเนียม 1.5mm ความสูง 41 มม
| ชื่อสินค้า: | รางลูกกลิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | แทร็กโลหะและลูกกลิ้ง PP / ABS |
| ขนาด: | 41x35 |
รางอลูมิเนียมอุตสาหกรรมขนาด 4 มิลลิเมตร x 14 มม. มีสีเหลือง
| ชื่อสินค้า: | รางลูกกลิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | แทร็กโลหะและลูกกลิ้ง PP / ABS |
| ขนาด: | 30x22 |
รางลูกกลิ้งอลูมิเนียม OEM อัดไม่ป้องกันไฟฟ้าสถิต
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | รางลูกกลิ้งอลูมิเนียมอัด |
|---|---|
| วัสดุ: | รางโลหะและลูกกลิ้ง PP/ABS |
| ขนาด: | 41x35 (ความต้องการของลูกค้า) |
โครงสร้างที่แข็งแรงท่อพลาสติกเคลือบผิวเส้นผ่าศูนย์กลาง 28 มม. การรับรองมาตรฐาน ISO9001
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
หลอดพลาสติกเคลือบผิวด้วยพลาสติกหลายสีพื้นผิวมันวาวสำหรับตกแต่ง
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อพลาสติกเคลือบผิวแบบมืออาชีพป้องกันการกัดกร่อน Beautiful Apparence
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อเหล็กกลม, ท่อเหล็กเคลือบโพลีเอทิลีนขนาดที่ปรับได้
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อเหล็กเคลือบ Pe สีสัน, ท่อพลาสติกเคลือบผิวสำหรับการประชุมเชิงปฏิบัติการ
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |

