ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ aluminium alloy pipe connectors ] การจับคู่ 152 ผลิตภัณฑ์.
DYJ28-A15 ขั้วต่อท่ออลูมิเนียมชนิดนอก ข้อต่อท่อแบบ Lean Tube
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | DYJ-A15 |
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อม |
DYJ28-B15 ตัวเชื่อมต่อท่อโลหะพ่นทราย / อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 ข้อต่อชั้นวางท่อ
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| วิดีโอการตรวจออก: | จําหน่าย |
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ทั่วไป |
DYJ28-A01 โปรไฟล์อุตสาหกรรมรุ่นใหม่ สายเชื่อมท่อ Lean ใช้ในโรงงานและโรงงาน
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมท่ออลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| สี: | เงิน |
รอยต่อท่อแบบ Lean Trolley / ข้อต่อท่อโลหะ
| ประเภท: | ขั้วต่อชนิดด้านนอก 90 ° |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
อุปกรณ์ท่ออลูมิเนียมแบบ Lean 33g TW การเชื่อมต่อแบบข้าม
| ประเภท: | เชื่อมต่อข้าม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
จับคู่ B DYJ28-A12 สายสกัดท่อผอมเหล็ก สายสกัดท่อผอมทราย 6065 T6
| ชื่อสินค้า: | จับคู่ B DYJ28-A12 สายสกัดท่อผอมเหล็ก สายสกัดท่อผอมทราย 6065T6 จับท่อผอม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6065T6 |
| สี: | เงิน |
T - Groove อลูมิเนียมลวดโลหะผสม / การประชุมเชิงปฏิบัติการป้องกันไฟฟ้าสถิตท่อ DY43-02A 6063
| ชื่อสินค้า: | ก้านอลูมิเนียมอัลลอยด์ T-groove |
|---|---|
| ความยาว: | 4m |
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์เดียว: | 1000g / m |
DY28-02A Aluminum Pipe T-shaped Aluminium Alloy Lean Pipe Tube for Karakuri System
| ชื่อ: | DY28-02A ท่ออลูมิเนียมรูปตัว T |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 650กรัม/ม |
High Quality DY28-07A General Aluminum Pipe Thin Aluminium Alloy Lean Pipe Tubes for Warehouse Shelving Trolley Cart
| ชื่อ: | DY28-07A ท่ออลูมิเนียมทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 300กรัม/เมตร |
Factory Supply DY28-03A Strengthening Aluminum Pipe Alloy Lean Tube for Shelf System
| ชื่อ: | DY28-03A ท่ออลูมิเนียมเสริมความแข็งแรง |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 580กรัม/ม. |

