ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ aluminum alloy pipe rack system ] การจับคู่ 303 ผลิตภัณฑ์.
ข้อต่อบาร์ Fluent 2040C ตัวเชื่อมต่อท่อ Lean Pipe แบบตายตัว ข้อต่อรางลูกกลิ้งอะลูมิเนียมอัลลอยด์สำหรับลำเลียงด้วยแรงโน้มถ่วง
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
|---|---|
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ใหม่ 2025 |
| สภาพ: | ใหม่ |
Hot Sale DY28-06A Duplex General Aluminum Alloy Lean Tubes Metal Pipe
| ชื่อ: | DY28-06A ท่ออลูมิเนียมอัลลอยด์แบบดูเพล็กซ์ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 750กรัม/ม |
Double Side Aluminum Pipe DY28-05A Industrial Aluminum Structural Pipe for Blocking or Edge protection
| ชื่อ: | DY28-06A ท่ออลูมิเนียมอัลลอยด์แบบดูเพล็กซ์ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 640กรัม/ม |
DY-4033 อัลลูมิเนียมสลัดเหลว Strip Edge Wheel Slide Rail ความยาวตามต้องการ
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
|---|---|
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ใหม่ 2023 |
| สภาพ: | ใหม่ |
Factory Price Aluminum Alloy Corner Bracket Gusset for Slot Aluminum Extrusion Profile
| วัสดุ: | อัลลอยอลูมิเนียม |
|---|---|
| Brand name: | DIYA |
| แอปพลิเคชัน: | ทางอุตสาหกรรม |
ท่ออะลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 Lean Pipe พร้อมพื้นผิวแบบด้านพ่นทราย และความยาว 4 เมตร สำหรับชั้นวางของ Karakuri Kaizen
| ชื่อ: | เหล็กลวดช่องเสียบการ์ดแบบบูรณาการ |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |
ชั้นวางของแบบคาราคุริไคเซ็นพร้อมท่ออะลูมิเนียม Lean Pipe สำหรับจัดเก็บ
| ชื่อ: | โรลเลอร์เวฟฟอร์มบาร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |
DY Profile อลูมิเนียม Lean Pipe Tube OD 28mm สําหรับระบบท่ออัลลูมิเนียมสับสน
| ชื่อสินค้า: | ท่ออ่อนสหรัฐอะลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 28มม |
ชั้นวางท่ออุตสาหกรรมสีขาวระบบจัดเก็บข้อมูลท่อด้วยท่อแบบ Lean Pipe
| สี: | ขาว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
| วัสดุ: | ท่อลีน, รางลูกกลิ้ง |
DY อลูมิเนียมสกัดท่อ Lean สําหรับอุตสาหกรรม
| ชื่อสินค้า: | ท่ออ่อนสหรัฐอะลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 28มม |

