ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ aluminum connector lean tube ] การจับคู่ 298 ผลิตภัณฑ์.
Professional Manufacturer Carbon Steel Self-tapping Automatic Connector for Aluminum Profile
| วัสดุ: | เหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| Brand name: | DIYA |
| ใบสมัคร: | ทางอุตสาหกรรม |
ข้อต่อท่อโลหะแบบอิเล็กโทรโฟเรซิสสีดำ HJ-14 หนา 2.3 มม. สำหรับชั้นวางท่อในคลังสินค้า
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| การเชื่อมต่อ: | ล็อค |
พ่นทราย 2040 Aluminium Extrusion V Slot Custom
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
4080 8080 4040 2040 V โครงสร้างช่องอลูมิเนียมโปรไฟล์
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
สายต่อท่อโลหะ ADC12 สายต่อท่อ อลูมิเนียม
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมท่ออลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| สี: | เงิน |
DYJ28-A01 โปรไฟล์อุตสาหกรรมรุ่นใหม่ สายเชื่อมท่อ Lean ใช้ในโรงงานและโรงงาน
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมท่ออลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| สี: | เงิน |
Factory Direct Sale DY28-01A General Aluminum Lean Pipe Alloy Metal Tubes for Workbench
| ชื่อ: | DY28-07A ท่ออลูมิเนียมทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 400กรัม/ตร.ม |
คอนเนคเตอร์ท่ออะลูมิเนียมชนิดนอกหลายคอนเนคเตอร์DYJ-A01
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| เทคนิค: | หล่อหลอม |
DY28-02A Aluminum Pipe T-shaped Aluminium Alloy Lean Pipe Tube for Karakuri System
| ชื่อ: | DY28-02A ท่ออลูมิเนียมรูปตัว T |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 650กรัม/ม |
High Quality DY28-07A General Aluminum Pipe Thin Aluminium Alloy Lean Pipe Tubes for Warehouse Shelving Trolley Cart
| ชื่อ: | DY28-07A ท่ออลูมิเนียมทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 300กรัม/เมตร |

