ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ aluminum connector lean tube ] การจับคู่ 298 ผลิตภัณฑ์.
73g ข้อต่อท่ออลูมิเนียมแบบลีนแม่นยำสำหรับระบบท่อ
| ประเภท: | ผู้ถือแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ท่ออลูมิเนียมอัลลอยด์แบบพ่นทรายแบบอะโนไดซ์ 530 กรัม - น้ำหนัก 1,200 กรัมออกแบบง่าย
| พื้นผิว: | PE เคลือบ |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
ท่อ PE เคลือบอุตสาหกรรมแบบ Lean รีดเย็น 0.8 - 2.0 มม. ความหนา ISO9001
| พื้นผิว: | PE เคลือบ |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
DYJ28-A01 หลอดต่อหลายสาย หลอดต่อหลอดโลหะชนิดภายนอกสําหรับการบดทราย
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมท่ออลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| สี: | เงิน |
โต๊ะทำงานอลูมิเนียมโปรไฟล์อลูมิเนียมวัสดุท่อสี่เหลี่ยมการเปิดแม่พิมพ์โลหะผสมอลูมิเนียม
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
โปรไฟล์อลูมิเนียม 6063 โครงตู้ปลาท่อร่องเสาโปรไฟล์
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทรายการใช้งาน |
6063-t5 มุมผนังอลูมิเนียมสี่เหลี่ยมจัตุรัสรูปตัว I รางอลูมิเนียมลายไม้ Custom Extrusion Aluminium Profile
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
หลอดพลาสติกเคลือบผิวสีสันสดใสน้ำหนักเบารูปทรงกลมสำหรับชั้นวางสินค้าแบบ Lean Warehouse
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ผนังกั้นหนาพลาสติกเคลือบผิวท่อความต้านทานการกัดกร่อนขนาดที่กำหนดเอง
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
หลอดพลาสติกเคลือบสีขาว / สีขาวสวยงามสำหรับชั้นวางของ
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |

