ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ aluminum lean pipe profile ] การจับคู่ 219 ผลิตภัณฑ์.
โปรไฟล์ท่ออัลลูมิเนียมที่แข็งแรงสําหรับ Rack และ Karakuri System
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 12-15 วัน |
| รูปทรง: | กลม |
DY Profile อลูมิเนียม Lean Pipe Tube OD 28mm สําหรับระบบท่ออัลลูมิเนียมสับสน
| ชื่อสินค้า: | ท่ออ่อนสหรัฐอะลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 28มม |
ชั้นวางของอะลูมิเนียม Lean Pipe Karakuri Kaizen DY28-06A แบบสองชั้น อะลูมิเนียมทั่วไป
| ชื่อ: | ขอบกั้นอลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |
ชั้นวางของแบบคาราคุริไคเซ็นพร้อมท่ออะลูมิเนียม Lean Pipe สำหรับจัดเก็บ
| ชื่อ: | โรลเลอร์เวฟฟอร์มบาร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |
ท่ออะลูมิเนียม Lean Pipe Karakuri Kaizen Roller Circular Bar
| ชื่อ: | โรลเลอร์บาร์แบบวงกลม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |
ท่ออะลูมิเนียม Lean Pipe 6063-T5 พร้อมพื้นผิวแบบด้านพ่นทราย และความยาว 4 เมตร สำหรับงานอุตสาหกรรม
| ชื่อ: | ท่ออะลูมิเนียม ทรงตัว T |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |
DY28-04A 6063-T5 หลอดอัลลูมิเนียมลมผิวเมททรายและความยาว 4m สําหรับการใช้งานอุตสาหกรรม
| ชื่อ: | DY28-04A ท่ออลูมิเนียมด้านเดียว |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |
DY28-07A อลูมิเนียม Lean Pipe 6063-T5 วัสดุที่มีพื้นผิวแมททรายและความยาว 4m สําหรับการแก้ไข Lean
| ชื่อ: | DY28-07A ท่ออลูมิเนียมทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |
6063-T5 วัสดุ อัลลูมิเนียม ท่อลวดที่มีพื้นผิวแมททรายและความยาว 4m สําหรับการใช้งานอุตสาหกรรม
| ชื่อ: | ท่ออลูมิเนียมทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |
ท่อลีนอะลูมิเนียม 6063-T5 ขนาด 43 มม. พร้อมพื้นผิวแบบด้านพ่นทราย และความยาว 4 เมตร สำหรับงานอุตสาหกรรม
| ชื่อ: | DY43-01A เฟรมทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | การพ่นทราย |

