ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ aluminum lean pipe workbench ] การจับคู่ 157 ผลิตภัณฑ์.
Lean Pipes ม้านั่งอลูมิเนียมงานป้องกันไฟฟ้าสถิตสำหรับโรงงานอุตสาหกรรม
| ชื่อ: | อลูมิเนียมโปรไฟล์โต๊ะทำงานและอุปกรณ์ |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | ตารางการทดสอบและการประกอบ |
| วัสดุ: | โปรไฟล์อลูมิเนียมและท่อแบบลีน |
Anodizing Od28mm Thinckness 1.7mm T Slot กรอบอลูมิเนียม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
2040 โปรไฟล์การอัดขึ้นรูปอลูมิเนียมปรับแต่ง T3 1.7 มม. ความหนา
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ความหนา 1.7 มม. ความยาว 4000 มม. ท่อกลมอลูมิเนียมอโนไดซ์
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| การรักษาพื้นผิว: | อโนไดซ์ |
OEM Natural Anodized 6063 อลูมิเนียมอัดขึ้นรูป T Track
| ประเภท: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
โปรไฟล์อลูมิเนียม 6063 โครงตู้ปลาท่อร่องเสาโปรไฟล์
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทรายการใช้งาน |
6063-t5 ส่วนอลูมิเนียม ผลิตภัณฑ์ โปรไฟล์อลูมิเนียมสแควร์
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
Tslot 1.7mm Aluminium Extrusion Profiles ชุดประกอบสายพานลำเลียงและโต๊ะทำงาน
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ Acd 12 ชิ้นส่วนเชื่อมต่อแบบ Lean Tube ผิวพ่นทรายเสร็จสิ้น
| ประเภท: | ชิ้นส่วนเชื่อมต่อ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |

