ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ aluminum lean production pipe ] การจับคู่ 532 ผลิตภัณฑ์.
DY28-02A Aluminum Pipe T-shaped Aluminium Alloy Lean Pipe Tube for Karakuri System
| ชื่อ: | DY28-02A ท่ออลูมิเนียมรูปตัว T |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 650กรัม/ม |
High Quality DY28-07A General Aluminum Pipe Thin Aluminium Alloy Lean Pipe Tubes for Warehouse Shelving Trolley Cart
| ชื่อ: | DY28-07A ท่ออลูมิเนียมทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 300กรัม/เมตร |
Double Side Aluminum Pipe DY28-05A Industrial Aluminum Structural Pipe for Blocking or Edge protection
| ชื่อ: | DY28-06A ท่ออลูมิเนียมอัลลอยด์แบบดูเพล็กซ์ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 640กรัม/ม |
Hot-Sale DY28-04A Single Side Aluminum Pipe Aluminum structural pipe
| ชื่อ: | DY28-04A ท่ออลูมิเนียมด้านเดียว |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 590กรัม/ม |
ตัวเชื่อมต่อท่อแบบ Lean Pipe แบบขนาน Lean Pipe
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
6063-T5 อลูมิเนียมบล็อกเคอร์กับพื้นผิวแมททรายและความยาว 4m สําหรับระบบท่อ Lean
| ชื่อ: | ขอบกั้นอลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |
ท่อเคลือบแบบลีนเอบีเอส 28 มม. ยืดหยุ่นสำหรับชั้นวางประกอบ
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | กลม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
DYJ28-A01 OD28 อลูมิเนียมลีนท่อโปรไฟล์ท่อเชื่อมต่ออุตสาหกรรม
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
อุปกรณ์เชื่อมต่อท่ออะลูมิเนียม Lean Tube Profile OD28 รุ่น DYJ28-A01S
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
DYJ28-A10 28 มม อลูมิเนียม Lean Tube Joint ความละเอียดสูง อลูมิเนียมเหล็กสลัด
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |

