ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ aluminum workbench lean pipe ] การจับคู่ 157 ผลิตภัณฑ์.
ออกแบบสำหรับชั้นวางของ โปรไฟล์อลูมิเนียม ปรับแต่ง Silver Oem Surface Series เสร็จสิ้น Temper Flat Color Square Mill
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ผู้ผลิตโปรไฟล์โครงสร้างอลูมิเนียม T Slot Square และ T Shapes Profiles
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
T7 Industry Aluminium Extrusion 4040 พ่นทราย
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
T Slot Track 4060 โปรไฟล์การอัดขึ้นรูปอลูมิเนียมโครงสร้างอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
T8 Modular Assembly Aluminium Profile 3030 พร้อมขายึดแบบปรับได้
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ท่ออลูมิเนียมอัลลอยด์มาตรฐาน ISO9001 1.7 มม. GB สำหรับ Roller Systerm
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบด้วยพลาสติก |
Lean Pipes ม้านั่งอลูมิเนียมงานป้องกันไฟฟ้าสถิตสำหรับโรงงานอุตสาหกรรม
| ชื่อ: | อลูมิเนียมโปรไฟล์โต๊ะทำงานและอุปกรณ์ |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | ตารางการทดสอบและการประกอบ |
| วัสดุ: | โปรไฟล์อลูมิเนียมและท่อแบบลีน |
Anodizing Od28mm Thinckness 1.7mm T Slot กรอบอลูมิเนียม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
ความหนา 1.7 มม. ความยาว 4000 มม. ท่อกลมอลูมิเนียมอโนไดซ์
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| การรักษาพื้นผิว: | อโนไดซ์ |
OEM Natural Anodized 6063 อลูมิเนียมอัดขึ้นรูป T Track
| ประเภท: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |

