ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ factory workbench lean pipe tube ] การจับคู่ 70 ผลิตภัณฑ์.
ท่อเหล็กดัดแข็ง ท่อเหล็กไร้ขัด SUS201/ SUS304 ท่อลอนสําหรับโต๊ะโรงงาน
| Material: | SUS201/ SUS304 |
|---|---|
| Peoduct name: | Lean pipe |
| Application: | Industry |
จับคู่ B DYJ28-A12 สายสกัดท่อผอมเหล็ก สายสกัดท่อผอมทราย 6065 T6
| ชื่อสินค้า: | จับคู่ B DYJ28-A12 สายสกัดท่อผอมเหล็ก สายสกัดท่อผอมทราย 6065T6 จับท่อผอม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6065T6 |
| สี: | เงิน |
โรงงานขายตรง Hj-9 โครม Plated Lean Pipe Connector / Lean Tube Joint / เคลมโลหะสําหรับท่อ Lean Pipe 28 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมท่อ Lean |
|---|---|
| วัสดุ: | SPHC |
| น้ำหนัก: | 135 กรัม |
ท่อท่อยืดหยุ่นสําหรับงานโรงงาน
| วัสดุ: | เหล็ก+PE/ABS+กาวร้อนละลาย |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
DYJ28-A01 หลอดลมตรงด้านนอก สายเชื่อมต่อสานเหล็กอัลลูมิเนียม
| Product name: | Outer Straight Connector Aluminium Alloy Lean Pipe Joint |
|---|---|
| Material: | Aluminum alloy ADC12 |
| Color: | Silver |
Factory Direct Sale DY28-01A General Aluminum Lean Pipe Alloy Metal Tubes for Workbench
| ชื่อ: | DY28-07A ท่ออลูมิเนียมทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 400กรัม/ตร.ม |
ท่ออ่อนเหล็กเหล็กอัลลูมิเนียม 6063-T5 ที่มีพื้นผิวเมทที่ถูกพัดทรายและกรอบทรง T สําหรับโต๊ะทํางานหนัก
| ชื่อ: | DY43-02A ท่ออลูมิเนียมเฟรมรูปตัว T |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | การพ่นทราย |
ระบบท่อแบบแยกส่วน OD 28mm PE เคลือบ OEM Design ระบบชั้นวางท่อ Lean
| Thickness: | 0.8 - 2 mm |
|---|---|
| Section Shape: | Round |
| Outer Diameter: | 28 mm |
DY19-01A กรอบทั่วไป อัลลูมิเนียมหลอดโครงสร้าง อัลลูมิเนียมหลอด Lean สําหรับ workbench
| Name: | general frame |
|---|---|
| Material: | 6063-T5 |
| N/W: | 200g/m |
อลูมิเนียมสกัดกลม ท่อยืดหยุ่น อลูมิเนียมท่อ Lean สําหรับ Workbench
| ชื่อ: | กรอบช่องตัว T |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| ไม่ระบุ: | 640กรัม/ม |

