ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ flexible pipes lean pipe ] การจับคู่ 592 ผลิตภัณฑ์.
ท่อเหล็กเคลือบโพลีเอททีลีนกลมท่อสแตนเลสความยาว 4 เมตร
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 27.8 มม |
| ใบสมัคร: | ท่อโครงสร้าง |
ตัวเชื่อมต่อท่ออลูมิเนียมแบบขนาน Workbench สำหรับท่ออลูมิเนียมแบบลีน
| ประเภท: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
โครงสเตราะลีบแบบ Lean Anti Static Pipe โครงสร้างติดตั้งได้ง่ายสำหรับการจัดการอุปกรณ์
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
Anodizing อลูมิเนียมโปรไฟล์แบบ Lean Tube ยาว 4000 มม. ความหนา 1.7 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
ท่ออลูมิเนียมโปรไฟล์พ่นทรายออกซิไดซ์อลูมิเนียมขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 28 มม. ความหนา 1.7 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
Anodizing Thinan Pipe Leanckness 2.3 มม. / แท่งกลมอลูมิเนียมสำหรับประกอบโต๊ะ
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ความหนา: | 2.3mm |
| ความยาว: | 4000mm |
28 มม. รูปทรงกลมโลหะแท่งแบบ Lean Tube สีเงินสำหรับอุตสาหกรรมความยาว 4M / 6M
| สี: | สีโลหะ |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส sus201 / 304 |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
วัสดุอุปกรณ์อุตสาหกรรมท่อแบบ Lean สำหรับโต๊ะทำงาน Workstop ESD / Work
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก |
เส้นผ่าศูนย์กลาง 28 มม. ท่ออลูมิเนียมท่อรีดเย็น 0.8 - ความหนา 2.0 มม
| มาตรฐาน: | GB, GB/T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| Techinc: | รีดเย็น |
เสริมสร้างท่ออัดรีดแบบ Lean Tube ด้วยวัสดุอลูมิเนียมความยาว 4000mm
| มาตรฐาน: | GB, GB/T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| Techinc: | รีดเย็น |

