ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ flexible pipes lean pipe ] การจับคู่ 592 ผลิตภัณฑ์.
28 มิลลิเมตรเหล็กไร้ขัดท่อ Lean สําหรับ Workbench ท่อ Worktable
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| หมายเลขรุ่น: | ดีย่า |
ความหนา 2.3mm HJ-2 โครมผสมผสานท่อโลหะสําหรับ OD 28mm Lean Pipe Warehouse Modular System
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมท่อ Lean |
|---|---|
| วัสดุ: | SPHC |
| น้ำหนัก: | 220 กรัม |
ท่ออลูมิเนียมสองด้าน DY28-05A 6063 อัลลอยด์อุตสาหกรรม Lean Tube สำหรับระบบ Karakuri
| ชื่อ: | ท่ออลูมิเนียมสองด้าน DY28-05A |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |
ท่ออะลูมิเนียมอัลลอยด์แบบ Lean DY28-03A เสริมความแข็งแรงสำหรับชั้นวางเวิร์คเบนช์รับน้ำหนักสูง
| ชื่อ: | เสริมสร้างท่ออลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |
ความหนา 2.0 มม. Pe เคลือบ Lean Tube ดึงเย็น
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
หลอดลมเหล็กไร้ขัด 28 มม คุณภาพสูงสําหรับโต๊ะทํางานและหลอดลมสําหรับโต๊ะทํางาน
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| หมายเลขรุ่น: | ดีย่า |
ลูกกลิ้งราง Lean Pipe สำหรับอุปกรณ์ลำเลียง
| ใบสมัคร: | ลูกกลิ้งราง Lean Pipe |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | อุปกรณ์ลำเลียง |
| วัสดุ: | ท่อลีน, รางลูกกลิ้ง, ข้อต่อ |
SPHC 2.3 มม. ความหนาท่อเหล็กดำข้อต่ออิเล็กโทรโฟเรติกของท่อแบบลีน HJ-06
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
ความหนา 2.3 มม. ข้อต่อท่อโลหะ / ข้อต่อท่อแร็คสำหรับระบบโต๊ะทำงาน
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |

