ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ high quality industrial aluminum profile ] การจับคู่ 151 ผลิตภัณฑ์.
DY11 อุตสาหกรรม OD 28 มิลลิเมตรรายละเอียดทรงกระบอกอลูมิเนียมแบบ Lean ท่อ / ท่อสำหรับการประชุมเชิงปฏิบัติการ
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| ความหนา: | 1.7mm |
บาร์เฟรมทั่วไปอลูมิเนียมโปรไฟล์ท่ออุตสาหกรรมขนาด 43 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 2.3mm |
| ความยาว: | 4000mm |
โรงงานขายท่ออลูมิเนียม Anodized ขนาดใหญ่เส้นผ่าศูนย์กลางท่อ thinckness2.0mm length4000mm อลูมิเนียม 6063-T5
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| ความหนา: | 2.3mm |
ท่อโลหะผสมอลูมิเนียมรายละเอียด 6005T6 / ท่ออลูมิเนียมความหนา 2.3 มม
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| ความหนา: | 2.3mm |
Anodizing อลูมิเนียมโปรไฟล์แบบ Lean Tube ยาว 4000 มม. ความหนา 1.7 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
28 43 มม. เส้นผ่าศูนย์กลางอลูมิเนียมอัลลอยด์แบบ Lean Tube Anodizing Surface Treatment 750G / M
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 2.3mm |
| ความยาว: | 4000mm |
ตัวเชื่อมต่อท่อแยกแบบทนทานต่อแรงกระแทก ทนทานต่อการสึกหรอ ทนทานต่อท่อแบบลีน สำหรับงานอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | พลาสติก |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | Diya |
| ชื่อสินค้า: | ตัวแยกท่อแบบลีน |
โครงสร้างอาคาร 2020 Alum Extrusion Shapes 4 Slots V Slot
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
DYJ28-A08 สายต่อขยายขนาน สายต่อท่อโลหะสําหรับการบดทราย
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมท่ออลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| สี: | เงิน |
คลังสินค้า รางเลื่อน รางกระแสรถไฟ ล้อพลาสติก ล้อม้วน สายขนส่ง ความจุ 50kg
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
|---|---|
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ใหม่ 2023 |
| สภาพ: | ใหม่ |

