ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ high quality lean tube steel pipes ] การจับคู่ 171 ผลิตภัณฑ์.
ท่อเหล็ก DYE28-2817 อะลูมิเนียม OD 28 มม. ข้อต่อมุมท่อ Lean
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| Connection: | female and male |
ท่ออ่อนแบบยืดหยุ่น Anti Corrossion 28mm Dia SPCC-HR + วัสดุ PE
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
PE เคลือบที่กำหนดเองลีนท่อ 28 มิลลิเมตรเส้นผ่าศูนย์กลาง 2.0 มิลลิเมตรความหนา SPCC ท่อเหล็ก
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | PE พลาสติกเคลือบ |
PE เคลือบสีสัน Lean Tube Anti - Rust ความหนา 2.0mm สำหรับรถเข็น Tote
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
หลอดพลาสติกเคลือบผิวด้วยพลาสติกหลายสีพื้นผิวมันวาวสำหรับตกแต่ง
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อพลาสติกเคลือบผิวแบบมืออาชีพป้องกันการกัดกร่อน Beautiful Apparence
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
คุณภาพสูง ความหนา 0.8mm / 1.0mm / T1.2mm / T1.5mm / T2.0mm ท่อ Lean ด้วยราคาที่ดี
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
หลอดพลาสติกเคลือบป้องกันการกัดกร่อนความจุขนาดใหญ่ Loading Capacity การติดตั้งง่าย
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ประกอบ Easy Esd Tube และท่อเหล็กเคลือบผิวด้วยพลาสติกอายุการใช้งานยาวนาน
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
เหล็กเคลือบเย็นเคลือบผิวท่อเส้นผ่าศูนย์กลาง 28mm สีที่กำหนดเองสำหรับการประชุมเชิงปฏิบัติการ
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |

