ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ industrial structure lean pipe tubes ] การจับคู่ 73 ผลิตภัณฑ์.
การรีไซเคิลแบบ Lean Tube Connector อุปกรณ์ท่ออุตสาหกรรมการออกแบบป้องกันสนิมแข็งแรง
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
ข้อต่อท่อโลหะอุตสาหกรรม / อุปกรณ์ท่ออุตสาหกรรมความหนา 2.5 มม
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
หลอดพลาสติกเคลือบสีขาว / สีขาวสวยงามสำหรับชั้นวางของ
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
Anti Static Metal Lean Tube Connector การเชื่อมต่อแบบ Cold Welded ISO9001
| ข้อต่อท่อโลหะ: | ข้อต่อและข้อต่อป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ป้องกันสนิม |
|---|---|
| certification: | ISO9001 |
| ขบวน: | รอยเย็น |
ใบรับรอง CE ไม่มีรอยต่อท่อเคลือบ Pe Lean 28 มม
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28 มม |
ท่อเหล็กเรียงรายแบบ Lean Od 28 มม. สีเบจ
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
ตัวเชื่อมต่อท่อแบบโลหะ, ท่อเชื่อมแบบเย็นแบบหนีบยึดป้องกันสนิม
| ใบสมัคร: | คลิปท่อและหนีบ |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะหรือพลาสติก |
| ขนาด: | สำหรับท่อขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 28 มิลลิเมตร |
ระบบเคลือบผิวท่อสีระบบพ่นสีสำหรับงานฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการ
| สี: | ท่อที่มีสีสัน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง 28 มม: | ท่อผนังหนา |
ท่อเหล็กกล้าไร้สนิมรีดเย็นวัสดุอุปกรณ์อุตสาหกรรมสำหรับ ESD Workbench
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก |
310 304 สแตนเลสรอยท่อแบบลีนไม่มีรอยต่อ 28 มม. เส้นผ่านศูนย์กลางรอบมาตรา
| พื้นผิว: | เคลือบ PE |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |

