ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ lean pipe aluminium profile workbench ] การจับคู่ 78 ผลิตภัณฑ์.
แอสเซมบลีเคลือบ Lean Pipe โปรไฟล์อลูมิเนียม Workbench สำหรับ Workshop
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โต๊ะทำงานอลูมิเนียมโปรไฟล์และอุปกรณ์ |
|---|---|
| การทำงาน: | ตารางทดสอบและประกอบ |
| วัสดุ: | โปรไฟล์อลูมิเนียม |
Lean Pipes ม้านั่งอลูมิเนียมงานป้องกันไฟฟ้าสถิตสำหรับโรงงานอุตสาหกรรม
| ชื่อ: | อลูมิเนียมโปรไฟล์โต๊ะทำงานและอุปกรณ์ |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | ตารางการทดสอบและการประกอบ |
| วัสดุ: | โปรไฟล์อลูมิเนียมและท่อแบบลีน |
การทดสอบ / การประกอบรายละเอียดอลูมิเนียม Workbench Anti - Rust Simple Design
| ชื่อ: | โต๊ะทำงานและอุปกรณ์อลูมิเนียม |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | ตารางทดสอบและประกอบ |
| วัสดุ: | โปรไฟล์อลูมิเนียม |
ท่ออ่อนเหล็กเหล็กอัลลูมิเนียม 6063-T5 ที่มีพื้นผิวเมทที่ถูกพัดทรายและกรอบทรง T สําหรับโต๊ะทํางานหนัก
| ชื่อ: | DY43-02A ท่ออลูมิเนียมเฟรมรูปตัว T |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | การพ่นทราย |
โปรไฟล์ท่อ 28 มม 43 มม อลูมิเนียมสับสนท่อ Lean สําหรับระบบท่อ Lean อลูมิเนียม
| ชื่อสินค้า: | ท่ออ่อนสหรัฐอะลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 28มม |
แท่นยึดหัวเข็มขัด T3 โปรไฟล์อลูมิเนียม 4080 สำหรับยึดแผงตาราง
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
DYJ28-A01 หลอดลมตรงด้านนอก สายเชื่อมต่อสานเหล็กอัลลูมิเนียม
| Product name: | Outer Straight Connector Aluminium Alloy Lean Pipe Joint |
|---|---|
| Material: | Aluminum alloy ADC12 |
| Color: | Silver |
จับคู่ B DYJ28-A12 สายสกัดท่อผอมเหล็ก สายสกัดท่อผอมทราย 6065 T6
| ชื่อสินค้า: | จับคู่ B DYJ28-A12 สายสกัดท่อผอมเหล็ก สายสกัดท่อผอมทราย 6065T6 จับท่อผอม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6065T6 |
| สี: | เงิน |
ท่ออลูมิเนียมโปรไฟล์พ่นทรายออกซิไดซ์อลูมิเนียมขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 28 มม. ความหนา 1.7 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
Anodizing อลูมิเนียมโปรไฟล์แบบ Lean Tube ยาว 4000 มม. ความหนา 1.7 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |

