ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ lean pipe joint rack ] การจับคู่ 387 ผลิตภัณฑ์.
ท่ออลูมิเนียมโปรไฟล์พ่นทรายออกซิไดซ์อลูมิเนียมขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 28 มม. ความหนา 1.7 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
Anodizing Thinan Pipe Leanckness 2.3 มม. / แท่งกลมอลูมิเนียมสำหรับประกอบโต๊ะ
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ความหนา: | 2.3mm |
| ความยาว: | 4000mm |
เส้นผ่าศูนย์กลาง 28 มม. ท่ออลูมิเนียมท่อรีดเย็น 0.8 - ความหนา 2.0 มม
| มาตรฐาน: | GB, GB/T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| Techinc: | รีดเย็น |
เสริมสร้างท่ออัดรีดแบบ Lean Tube ด้วยวัสดุอลูมิเนียมความยาว 4000mm
| มาตรฐาน: | GB, GB/T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| Techinc: | รีดเย็น |
คุณภาพสูง 90 มุม โลหะที่เชื่อมต่อ ระบบพายพาย Rack
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รูปทรง: | เท่ากัน |
| รหัสหัว: | สี่เหลี่ยม |
HJ-13 Clamp Joint สําหรับโครงสร้างแบบโมดูล โครงการเคลือบท่อ Fitting Metal Connector สําหรับ 28mm Lean Pipe Rack System
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากัน |
| รหัสหัว: | หกเหลี่ยม |
28 43 มม. เส้นผ่าศูนย์กลางอลูมิเนียมอัลลอยด์แบบ Lean Tube Anodizing Surface Treatment 750G / M
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 2.3mm |
| ความยาว: | 4000mm |
ท่ออ่อนแบบยืดหยุ่น Anti Corrossion 28mm Dia SPCC-HR + วัสดุ PE
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
HJ-21 ขายร้อน คุณภาพสูง 110 องศา สายต่อโลหะดําและสายเชื่อมท่อสําหรับ OD 28 มม
| เทคนิค: | กำลังหล่อ |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากัน |
| รหัสหัว: | หกเหลี่ยม |
สีสัน Lean ท่อ Roller Track ฮาร์ดแวร์ 4 เมตรความยาวเย็น Pressing / กลิ้ง
| รางลูกกลิ้ง: | สำหรับระบบลูกกลิ้งรางเลื่อน |
|---|---|
| วัสดุ: | แทร็กโลหะและลูกกลิ้ง PU |
| ขนาด: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |

