ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ lean pipe joint rack ] การจับคู่ 387 ผลิตภัณฑ์.
กรอบอลูมิเนียมอัลลอยด์แบบ T - Slot Frame แบบอลูมิเนียม 6005T6 2.3 มม. ความหนาแท่งอโนไดซ์
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| ความหนา: | 2.3mm |
Wholesale 4080mm 4590mm Aluminum Angle Corner Joint Connector 90 Degrees Angle Bracket for 4080 4590 Series Aluminum Profile
| วัสดุ: | อลู |
|---|---|
| Brand name: | DIYA |
| แอปพลิเคชัน: | ทางอุตสาหกรรม |
135 Degree Angle Aluminum Corner Brackets Profile Corner Joint Connectors for 2020 3030 4040 Aluminum Profile
| วัสดุ: | โลหะผสมอัล |
|---|---|
| Brand name: | DIYA |
| แอปพลิเคชัน: | ทางอุตสาหกรรม |
อลูมิเนียมไหลลูกกลิ้งติดตามฮาร์ดแวร์ความยาว 4000 มม. มาตรฐานสำหรับระบบชั้นวางของแบบเลื่อน
| ความยาวมาตรฐาน: | 4000mm |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1140g / m |
| วัสดุ: | 6005T6 + PP |
สีขาวล้อเลื่อนประตูลูกกลิ้งล้อเหล็กชุบสังกะสีวัสดุกรอบ
| สีลูกกลิ้ง: | สีขาว |
|---|---|
| ชื่อ: | รางลูกกลิ้ง |
| โลหะของกรอบ: | เหล็ก |
PE / ABS ล้ออุตสาหกรรม Placon Roller ติดตามความยาว 4000 มม. สำหรับ Gravity Flow Rail
| ชื่อ: | รางลูกกลิ้ง |
|---|---|
| ความยาวมาตรฐาน: | 4000mm |
| ขนาดลูกกลิ้ง: | φ45mm*55mm |
Rack System แผ่นโลหะชนิดฮาร์ดแวร์ขยายประเภทการรับรอง ISO9001
| รางลูกกลิ้ง: | สำหรับระบบลูกกลิ้งรางเลื่อน |
|---|---|
| วัสดุ: | แทร็กโลหะและลูกกลิ้ง PU |
| ขนาด: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |

