ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ lean round steel tubing ] การจับคู่ 172 ผลิตภัณฑ์.
ท่ออลูมิเนียมอัลลอยด์แบบพ่นทรายแบบอะโนไดซ์ 530 กรัม - น้ำหนัก 1,200 กรัมออกแบบง่าย
| พื้นผิว: | PE เคลือบ |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
ท่อพลาสติกเคลือบลอจิสติกส์วัสดุเหล็ก / เหล็กที่มีมาตรฐาน GB
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
ท่อ ESD รีดเย็นแบบมืออาชีพหลายรุ่นอายุการใช้งานยาวนาน
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
ตัวเชื่อมต่อท่อแบบโลหะ, ท่อเชื่อมแบบเย็นแบบหนีบยึดป้องกันสนิม
| ใบสมัคร: | คลิปท่อและหนีบ |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะหรือพลาสติก |
| ขนาด: | สำหรับท่อขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 28 มิลลิเมตร |
6063-t5 มุมผนังอลูมิเนียมสี่เหลี่ยมจัตุรัสรูปตัว I รางอลูมิเนียมลายไม้ Custom Extrusion Aluminium Profile
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ท่อสี่เหลี่ยม 40x40 โปรไฟล์อลูมิเนียม มุมสี่เหลี่ยมอลูมิเนียม
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
Chromed Pipe Joint System วัสดุโลหะขนาดเล็กประกอบง่าย OEM
| สี: | Chome เคลือบสดใส |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
ตัวเชื่อมต่อท่อชุบสังกะสี, ความต้านทานต่อการกัดกร่อนของลูกกลิ้ง
| สี: | โครเมี่ยมเคลือบเงาหรือสังกะสี |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอกที่กำหนดเอง 28mm Buffing Colored Pipe
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
เส้นผ่านศูนย์กลาง 28 มม. สำหรับโครงสร้างที่มีความยืดหยุ่น
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |

