ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ lean round steel tubing ] การจับคู่ 172 ผลิตภัณฑ์.
พื้นผิวมันวาวแบบ Lean Tube ท่อเหล็กรีดเย็นการออกแบบที่แข็งแรงอายุการใช้งานนาน
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | PE พลาสติกเคลือบ |
DYE28-10 ท่อเหล็ก อลูมิเนียม OD 28 มิลลิเมตร Lean Pipe Angle Joint
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
ท่อเหล็ก DYE28-2817 อะลูมิเนียม OD 28 มม. ข้อต่อมุมท่อ Lean
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| Connection: | female and male |
หลอดพลาสติกเคลือบผิวด้วยพลาสติกหลายสีพื้นผิวมันวาวสำหรับตกแต่ง
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อพลาสติกเคลือบผิวแบบมืออาชีพป้องกันการกัดกร่อน Beautiful Apparence
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อพลาสติกเคลือบผิวสีสันสดใส, ท่อเหล็กรีดเย็น PE พื้นผิว
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
หลอดพลาสติกเคลือบป้องกันการกัดกร่อนความจุขนาดใหญ่ Loading Capacity การติดตั้งง่าย
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
เหล็กเคลือบเย็นเคลือบผิวท่อเส้นผ่าศูนย์กลาง 28mm สีที่กำหนดเองสำหรับการประชุมเชิงปฏิบัติการ
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
รีไซเคิลเชื่อมต่อท่อเหล็ก, ข้อต่อท่อโลหะแบบ Lean เคลือบโครเมี่ยม
| สี: | Chome เคลือบสดใส |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
310 304 สแตนเลสรอยท่อแบบลีนไม่มีรอยต่อ 28 มม. เส้นผ่านศูนย์กลางรอบมาตรา
| พื้นผิว: | เคลือบ PE |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |

