ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ lean tube fittings ] การจับคู่ 145 ผลิตภัณฑ์.
การออกแบบที่แข็งแรงข้อต่อท่อเหล็ก / ข้อต่อวางท่อกับการก่อสร้างที่แข็งแรง
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
ตัวเชื่อมต่อท่อโลหะสีดำระบบท่อร่วมหญิง
| วัสดุ: | โลหะเหล็ก |
|---|---|
| ขนาด: | สำหรับเส้นผ่าศูนย์กลางท่อลีน 28 มม |
| สี: | สีดำหรือความต้องการของลูกค้า |
ตัวต่อท่อเหล็กสแตนเลสแบบมืออาชีพสีดำ Anti Corrossion
| วัสดุ: | โลหะเหล็ก |
|---|---|
| ขนาด: | สำหรับเส้นผ่าศูนย์กลางท่อลีน 28 มม |
| สี: | สีดำหรือความต้องการของลูกค้า |
หลอดพลาสติกเคลือบผิวสีสันสดใสน้ำหนักเบารูปทรงกลมสำหรับชั้นวางสินค้าแบบ Lean Warehouse
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ผนังกั้นหนาพลาสติกเคลือบผิวท่อความต้านทานการกัดกร่อนขนาดที่กำหนดเอง
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
รายละเอียด DY28-01A อลูมิเนียมป้องกันไฟฟ้าสถิตท่อรอบที่มีการชุมนุมที่เรียบง่าย
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| พื้นผิว: | ระเบิดกรวด |
หลอดพลาสติกเคลือบสีขาว / สีขาวสวยงามสำหรับชั้นวางของ
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ระบบท่อร้อยสายไฟข้อต่อท่อสำหรับราง Roller Track
| ใบสมัคร: | รางลูกกลิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะและ PU |
| ประโยชน์: | การใช้งานมานาน |
โต๊ะทำงานอลูมิเนียมโปรไฟล์อลูมิเนียมวัสดุท่อสี่เหลี่ยมการเปิดแม่พิมพ์โลหะผสมอลูมิเนียม
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |

