ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ lean tube fittings ] การจับคู่ 145 ผลิตภัณฑ์.
ท่อ Lean เคลือบ PE หลากสี / ท่อ Lean
| วัสดุ: | q235 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม/Workbench/Trolley/Flow Rack |
สายต่อท่อโลหะ สายต่อท่อหล่อผอม ติดต่อสําหรับ 28mm
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รูปทรง: | เท่ากัน |
| รหัสหัว: | กลม |
HJ-6 ผงเหล็ก Tube ผงเหล็ก Fittings สีดํา SPCC สําหรับระบบท่อผง
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รูปทรง: | เท่ากัน |
| รหัสหัว: | กลม |
หลอดอ่อนยืดหยุ่น เครื่องเชื่อม โลหะเคลือบประกอบ
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | สี่เหลี่ยม |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
เส้นผ่านศูนย์กลางความหนา 2.0 มม. ท่อแบบลีน 28 มม. สำหรับโต๊ะทำงานแบบยืดหยุ่น
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
DYZ28-Z05 ผู้ผลิตข้อต่อท่อเชื่อมต่อรุ่นที่สาม Lean Tube ข้อต่ออเนกประสงค์อะลูมิเนียมอัลลอยด์ชิ้นเดียว
| เทคนิค: | กำลังหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
ข้อต่อท่ออลูมิเนียม DYE19-03 ตัวเลื่อนท่อ Lean ตัวเลื่อนวงแหวนแนวนอน ตัวกำหนดตำแหน่งคงที่
| เทคนิค: | กำลังหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
ความหนา 2.0 มม. Pe เคลือบ Lean Tube ดึงเย็น
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
HJ-10 โรงงานเฉพาะทาง ปรับแต่งข้อต่อท่อ Lean Tube Connector โลหะ ข้อต่อโลหะเดี่ยวสำหรับชั้นวางท่อ
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า |
| การเชื่อมต่อ: | การปั่น |

