ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ metal fittings for pipe rack systems ] การจับคู่ 105 ผลิตภัณฑ์.
คุณภาพสูง โลหะสอดท่อ Fittings Tube Connector
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รูปทรง: | เท่ากัน |
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
Flow Rail System Heavy Duty Roller Track ABS PC Placon Roller
| รางลูกกลิ้ง: | สำหรับระบบลูกกลิ้งรางเลื่อน |
|---|---|
| วัสดุ: | รางโลหะและลูกกลิ้ง PU |
| ขนาด: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |
ฮาร์ดแวร์รางเลื่อน Roller Track 4135/3022 ประเภทการต่อขยายขนาด ISO9001
| รางลูกกลิ้ง: | สำหรับระบบลูกกลิ้งรางเลื่อน |
|---|---|
| วัสดุ: | แทร็กโลหะและลูกกลิ้ง PU |
| ขนาด: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |
End Joint Roller Track Hardware วัสดุเหล็กแผ่นรีดเย็นการชุบผิวสังกะสี
| วัสดุ: | เหล็กแผ่นรีดเย็น |
|---|---|
| สี: | สีฟ้าขาว |
| ขนาด: | 60 * 50 * 12mm |
อลูมิเนียมอัลลอยด์เฟรมติดตามฮาร์ดแวร์ด้วยล้อลูกกลิ้งพลาสติก 4 เมตร
| ชื่อแบรนด์: | DIYA |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ขายส่งอลูมิเนียมอัลลอยด์เฟรมติดตามลูกกลิ้งพร้อมล้อลูกกลิ้งพลาสติก |
| สีวงล้อ: | ขาวดำและเหลือง |
เส้นผ่านศูนย์กลางความหนา 2.0 มม. ท่อแบบลีน 28 มม. สำหรับโต๊ะทำงานแบบยืดหยุ่น
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
ความหนา 2.0 มม. Pe เคลือบ Lean Tube ดึงเย็น
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
ลูกกลิ้งพลาสติกสีขาวเครื่องรีดเย็น / โรลลิ่งริ่งความยาวที่กำหนดเอง
| รางลูกกลิ้ง: | สำหรับระบบลูกกลิ้งรางเลื่อน |
|---|---|
| วัสดุ: | รางโลหะและลูกกลิ้ง PU |
| ขนาด: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |
ฮาร์ดแวร์ลูกกลิ้งเฟรมอลูมิเนียมอัลลอยด์พร้อมล้อลูกกลิ้งพลาสติก 4 เมตร
| รางลูกกลิ้ง: | สำหรับระบบลูกกลิ้งรางเลื่อน |
|---|---|
| วัสดุ: | รางโลหะและลูกกลิ้ง PU |
| ขนาด: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |

