ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ metal pipe joints ] การจับคู่ 196 ผลิตภัณฑ์.
ระบบลูกกลิ้งที่มีสีสัน Roller Track Hardware การผลิตแผ่นเหล็กเรียบง่าย
| รางลูกกลิ้ง: | แทร็คลูกกลิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ PU: | สำหรับโต๊ะทำงาน |
| ประกอบสาย: | ระบบลูกกลิ้งที่มีสีสัน |
HJ-21 ขายร้อน คุณภาพสูง 110 องศา สายต่อโลหะดําและสายเชื่อมท่อสําหรับ OD 28 มม
| เทคนิค: | กำลังหล่อ |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากัน |
| รหัสหัว: | หกเหลี่ยม |
อลูมิเนียมไหลลูกกลิ้งติดตามฮาร์ดแวร์ความยาว 4000 มม. มาตรฐานสำหรับระบบชั้นวางของแบบเลื่อน
| ความยาวมาตรฐาน: | 4000mm |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1140g / m |
| วัสดุ: | 6005T6 + PP |
สีขาวล้อเลื่อนประตูลูกกลิ้งล้อเหล็กชุบสังกะสีวัสดุกรอบ
| สีลูกกลิ้ง: | สีขาว |
|---|---|
| ชื่อ: | รางลูกกลิ้ง |
| โลหะของกรอบ: | เหล็ก |
PE / ABS ล้ออุตสาหกรรม Placon Roller ติดตามความยาว 4000 มม. สำหรับ Gravity Flow Rail
| ชื่อ: | รางลูกกลิ้ง |
|---|---|
| ความยาวมาตรฐาน: | 4000mm |
| ขนาดลูกกลิ้ง: | φ45mm*55mm |
ฮาร์ดแวร์ Roller Track แบบกำหนดเองสำหรับฮาร์ดแวร์ระบบ Office Desk ISO9001 Certification
| ใบสมัคร: | รางลูกกลิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะและ PU |
| ประโยชน์: | การใช้งานมานาน |
ขั้วต่อท่อแบบลีน 28 มม. สำหรับติดตั้งฐานโลหะป้องกันการลื่นไถลและล้อสกรู
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฐานเท้า |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เท้าคงที่ชิ้นเดียว |
| วัสดุ: | PP |
ขั้วต่อท่อแบบ Lean Tube มุมขวาของ HJ-5 สี่ด้านสำหรับการเชื่อมต่อในแนวนอนของแร็ค
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
ขั้วต่อท่อแบบ Lean Tube มุมขวาโลหะเหล็ก HJ-6 สำหรับระบบสายการผลิต 2.3mm
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |

