ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ metal pipe joints ] การจับคู่ 196 ผลิตภัณฑ์.
HJ-4 โครงสร้างแข็งแรง โลหะต่อท่อสําหรับท่อ Lean 28 มม
| ชื่อสินค้า: | ข้อต่อท่อแบบลีน/ข้อต่อโลหะ |
|---|---|
| วัสดุ: | สพฉ |
| ความหนา: | 2.3มม |
ข้อต่อฮาร์ดแวร์ Galvinized Roller Track ของสีเหลืองสำหรับระบบ Rack Rack
| รางลูกกลิ้ง: | สำหรับระบบลูกกลิ้งรางเลื่อน |
|---|---|
| วัสดุ: | แทร็กโลหะและลูกกลิ้ง PU |
| ขนาด: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |
การออกแบบที่แข็งแรงข้อต่อท่อเหล็ก / ข้อต่อวางท่อกับการก่อสร้างที่แข็งแรง
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
DYJ19-A15 ข้อต่อท่อโลหะ แบบสองทาง งอ 90 องศา ข้อต่อท่ออลูมิเนียม ข้อต่อท่อ
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
ข้อต่อโลหะแผ่นรีดเย็นข้อต่อเหล็กติดตั้งตัวยึดสีฟ้าสีขาว
| วัสดุ: | เหล็กแผ่นรีดเย็น |
|---|---|
| สี: | สีฟ้าขาว |
| ขนาด: | 41 * 40 * 35mm |
รางแร็คระบบรางเลื่อนฮาร์ดแวร์ / ลูกกลิ้งรางแผ่นโลหะเชื่อมต่อ
| วัสดุ: | เหล็กแผ่นรีดเย็น |
|---|---|
| สี: | สีฟ้าขาว |
| ขนาด: | 40 * 50 * 16mm |
ตัวเชื่อมต่อฮาร์ดแวร์ติดตามลูกกลิ้งชุบสังกะสีลูกกลิ้งติดตามโลหะข้อต่อ ISO9001
| วัสดุ: | เหล็กแผ่นรีดเย็น |
|---|---|
| สี: | สีฟ้าขาว |
| ขนาด: | 60 * 50 * 12mm |
End Joint Roller Track Hardware วัสดุเหล็กแผ่นรีดเย็นการชุบผิวสังกะสี
| วัสดุ: | เหล็กแผ่นรีดเย็น |
|---|---|
| สี: | สีฟ้าขาว |
| ขนาด: | 60 * 50 * 12mm |
DYJ28-A21 อัลลูมิเนียมรุ่นที่สาม ท่อ Lean ประสานงานฟังก์ชันอุปกรณ์เสริม
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
ตัวเชื่อมต่อแผ่นโลหะชุบสังกะสี
| รางลูกกลิ้ง: | สำหรับระบบลูกกลิ้งรางเลื่อน |
|---|---|
| วัสดุ: | แทร็กโลหะและลูกกลิ้ง PU |
| ขนาด: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |

