ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ metal tube lean pipe ] การจับคู่ 187 ผลิตภัณฑ์.
Hot Sale DY28-06A Duplex General Aluminum Alloy Lean Tubes Metal Pipe
| ชื่อ: | DY28-06A ท่ออลูมิเนียมอัลลอยด์แบบดูเพล็กซ์ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 750กรัม/ม |
ท่อเหล็กเคลือบแบบยืดหยุ่นสำหรับประกอบชั้นวางของในการประชุมเชิงปฏิบัติการ
| มาตรฐาน: | GB, GB/T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก PE |
เส้นผ่านศูนย์กลาง 28 มม. ท่อแบบลีนรีดเย็นสำหรับระบบจัดวางลอจิสติกส์
| มาตรฐาน: | GB, GB/T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก PE |
ANSI Chromed Lean Tube Connector ปั๊มข้อต่อโลหะ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขั้วต่อท่อแบบลีนโครเมียม |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | chromeplate |
| วัสดุ: | เหล็ก |
ข้อต่อท่อโลหะโครเมี่ยมระบบท่อสำหรับผลิตภัณฑ์ท่อแบบ Lean Pipe
| สี: | Chome เคลือบสดใส |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
ข้อต่อท่อเหล็กชุบสังกะสี, ท่อโลหะสำหรับรางสไลด์
| สี: | โครเมี่ยมเคลือบเงาหรือสังกะสี |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
เส้นผ่านศูนย์กลางความหนา 2.0 มม. ท่อแบบลีน 28 มม. สำหรับโต๊ะทำงานแบบยืดหยุ่น
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
28MM ท่อท่อ Lean PE / ABS ท่อเหล็กเคลือบท่อโลหะ ท่อยืดหยุ่นสําหรับโต๊ะทํางาน
| วัสดุ: | เหล็ก+PE/ABS+กาวร้อนละลาย |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
OD28mm เส้นผ่าศูนย์กลางข้อต่อท่อโลหะกลม / ข้อต่อท่อโลหะชุบโครเมี่ยม
| ชื่อสินค้า: | ตัวเชื่อมต่อท่อโครเมี่ยมแบบลีน |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | Chromeplate |
| วัสดุ: | เหล็ก |

