ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ oem lean pipe ] การจับคู่ 319 ผลิตภัณฑ์.
HJ-6 Black Lean Pipe Metal Joint สําหรับท่อ หนักเบา
| วิดีโอการตรวจออก: | จําหน่าย |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร: | จําหน่าย |
| ประเภทการตลาด: | สินค้าใหม่ 2024 |
Q195 เหล็กชุบสังกะสี ABS เคลือบท่อลีนสีสันสำหรับระบบท่อ
| วัสดุ: | Q195 เหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| พื้นผิว: | เคลือบด้วย ABS |
| เทคนิค: | รีดเย็น |
Factory Direct Sale DY28-01A General Aluminum Lean Pipe Alloy Metal Tubes for Workbench
| ชื่อ: | DY28-07A ท่ออลูมิเนียมทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 400กรัม/ตร.ม |
DY28-02A Aluminum Pipe T-shaped Aluminium Alloy Lean Pipe Tube for Karakuri System
| ชื่อ: | DY28-02A ท่ออลูมิเนียมรูปตัว T |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 650กรัม/ม |
High Quality DY28-07A General Aluminum Pipe Thin Aluminium Alloy Lean Pipe Tubes for Warehouse Shelving Trolley Cart
| ชื่อ: | DY28-07A ท่ออลูมิเนียมทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 300กรัม/เมตร |
HJ-18 Carbon Steel Joint Set Lean Pipe Connector สายต่อโลหะสําหรับสายต่อโลหะ 28 มม
| เทคนิค: | กำลังหล่อ |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากัน |
| รหัสหัว: | หกเหลี่ยม |
ท่ออะลูมิเนียม Lean Pipe 6063-T5 พร้อมพื้นผิวแบบด้านพ่นทราย และความยาว 4 เมตร สำหรับงานอุตสาหกรรม
| ชื่อ: | ท่ออะลูมิเนียม ทรงตัว T |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |
DY28-07A อลูมิเนียม Lean Pipe 6063-T5 วัสดุที่มีพื้นผิวแมททรายและความยาว 4m สําหรับการแก้ไข Lean
| ชื่อ: | DY28-07A ท่ออลูมิเนียมทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |
6063-T5 วัสดุ อัลลูมิเนียม ท่อลวดที่มีพื้นผิวแมททรายและความยาว 4m สําหรับการใช้งานอุตสาหกรรม
| ชื่อ: | ท่ออลูมิเนียมทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |
การเคลือบสีดํา ท่อลื่นโลหะ ท่อเชื่อมต่อท่อยืดหยุ่น
| เทคนิค: | กำลังหล่อ |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากัน |
| รหัสหัว: | หกเหลี่ยม |

