ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ outer type lean pipe connector ] การจับคู่ 56 ผลิตภัณฑ์.
เส้นผ่านศูนย์กลาง 28 มม. ท่อแบบลีนรีดเย็นสำหรับระบบจัดวางลอจิสติกส์
| มาตรฐาน: | GB, GB/T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก PE |
HJ-4 Electrophoresis 180 องศาข้อต่อทั้งสองสิ้นสุดสำหรับการเชื่อมต่อแบบ Lean Tube
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
สีแดงท่อเคลือบพลาสติก Anti Corrossion 28mm เส้นผ่าศูนย์กลางอายุการใช้งานยาวนาน
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
310 304 สแตนเลสรอยท่อแบบลีนไม่มีรอยต่อ 28 มม. เส้นผ่านศูนย์กลางรอบมาตรา
| พื้นผิว: | เคลือบ PE |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
หลอดพลาสติกเคลือบสีขาว / สีขาวสวยงามสำหรับชั้นวางของ
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ฮาร์ดแวร์รางลูกกลิ้งรางอุตสาหกรรมสำหรับการขนส่งชั้นวางสินค้า
| สีลูกกลิ้ง: | สีขาว |
|---|---|
| ชื่อ: | รางลูกกลิ้ง |
| โลหะของกรอบ: | เหล็ก |

