ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ round lean pipe ] การจับคู่ 400 ผลิตภัณฑ์.
ท่อสแตนเลสลีนท่อสแตนเลสลีนท่อ PE / ABS
| Material: | Steel+PE/ABS+Hot melt glue |
|---|---|
| Peoduct name: | Lean pipe |
| Application: | Industry |
ท่อเหล็กดำที่มีความยืดหยุ่น PE เคลือบ OD 28mm พร้อมมาตรฐาน ISO9001
| วัสดุ: | PE + SPCC-HR |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ท่อไคเซ็นแบบยืดหยุ่นเคลือบ pe ท่อเหล็กแบบลีน |
| สี: | สีดำ |
Anti Static Lean Tube รูปร่าง 1000kg ความสามารถในการรับน้ำหนักสำหรับชั้นวางของแบบ Lean Warehouse
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อแบบ Anti Static Pipe กลม, ท่อพลาสติกเคลือบด้วย Apparence สวยงาม
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
DYE43-09 OD43mm กระชับท่อ อุปกรณ์เสริม กระชับท่อ ปลายท่อ อลูมิเนียมกลมท่อ โพล็กโลหะ
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
ขั้วต่อท่อแบบ Lean Tube มุมขวาของ HJ-5 สี่ด้านสำหรับการเชื่อมต่อในแนวนอนของแร็ค
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
Worshop Rack Lean Tube รูปทรงกลม 28 มม. เส้นผ่าศูนย์กลาง ISO9001 Certification
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
DYJ28-A01 OD28 อลูมิเนียมลีนท่อโปรไฟล์ท่อเชื่อมต่ออุตสาหกรรม
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
DYJ28-A10 28 มม อลูมิเนียม Lean Tube Joint ความละเอียดสูง อลูมิเนียมเหล็กสลัด
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
ท่ออะลูมิเนียมแบบบาง OD 19 มม. สำหรับระบบ Lean Racking Line การผลิต Karakuri
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |

