ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ round lean tube ] การจับคู่ 341 ผลิตภัณฑ์.
ท่อเหล็กเคลือบเย็นแบบ Lean ความยาวมาตรฐาน 4 ม. สำหรับชั้นวางแบบ Lean / เวิร์กสเตชัน
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ท่อโครงสร้าง |
| เทคนิค: | รีดเย็น |
โครงสเตราะลีบแบบ Lean Anti Static Pipe โครงสร้างติดตั้งได้ง่ายสำหรับการจัดการอุปกรณ์
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อเหล็กรีดเย็นขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 28 มม. เคลือบ Pe Lean ท่อสำหรับการประชุมเชิงปฏิบัติการประกอบ
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ท่อโครงสร้าง |
| เทคนิค: | รีดเย็น |
DYE28-L37D China Aluminum Lean Pipe Sliding Fitting Fasteners OD28 Tube Joint Steel Pipe Sleeve
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
28 มม. รูปทรงกลมโลหะแท่งแบบ Lean Tube สีเงินสำหรับอุตสาหกรรมความยาว 4M / 6M
| สี: | สีโลหะ |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส sus201 / 304 |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
Tote Cart Lean Tube รีดเย็นเหล็กกล้าไร้สนิม PE เคลือบสำหรับ Logistic
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
HJ-14 Chroming Plating Round Metal Pipe Joints/connectors/tube Connector 3 Way สําหรับ Lean Pipe System สายประกอบ
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากัน |
| รหัสหัว: | หกเหลี่ยม |
ท่อเคลือบแบบลีนเอบีเอส 28 มม. ยืดหยุ่นสำหรับชั้นวางประกอบ
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | กลม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
3 นิ้ว Lean tube rotors ขยายวงล้อทั่วไป สารประกอบสายสตาร์ทกลมท่อสตาร์ทวงล้อเบรค
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
|---|---|
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ใหม่ 2025 |
| สภาพ: | ใหม่ |
DY-04 ขายางขนาดใหญ่สําหรับท่อท่อผอม
| วัสดุ: | ยาง + โลหะ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขายางใหญ่ |
| แอปพลิเคชัน: | อุตสาหกรรม |

