ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ sliding flow roller track ] การจับคู่ 75 ผลิตภัณฑ์.
2040E Connector Sheet Metal Palcom Roller Sliding Track Joint for Pipe Rack System
| Place of Origin: | Zhejiang, China |
|---|---|
| Marketing Type: | New Product 2025 |
| Condition: | New |
ข้อต่อท่อระบบรางเลื่อนฮาร์ดแวร์รางลูกกลิ้งข้อต่อ 40 * 50 * 16 มม
| วัสดุ: | เหล็กแผ่นรีดเย็น |
|---|---|
| สี: | สีฟ้าขาว |
| ขนาด: | 40 * 50 * 16mm |
รางแร็คระบบรางเลื่อนฮาร์ดแวร์ / ลูกกลิ้งรางแผ่นโลหะเชื่อมต่อ
| วัสดุ: | เหล็กแผ่นรีดเย็น |
|---|---|
| สี: | สีฟ้าขาว |
| ขนาด: | 40 * 50 * 16mm |
ระบบติดตามลูกกลิ้ง ABS / PP แบบแบนที่ทนทานสำหรับ Rack Flow Pipe 1140g / M Weight
| วัสดุ: | 6005T6 + PP |
|---|---|
| ความยาวมาตรฐาน: | 4000mm |
| น้ำหนัก: | 1140g / m |
ตัวเชื่อมต่อแผ่นโลหะชุบสังกะสี
| รางลูกกลิ้ง: | สำหรับระบบลูกกลิ้งรางเลื่อน |
|---|---|
| วัสดุ: | แทร็กโลหะและลูกกลิ้ง PU |
| ขนาด: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |
ฮาร์ดแวร์รางเลื่อน Roller Track 4135/3022 ประเภทการต่อขยายขนาด ISO9001
| รางลูกกลิ้ง: | สำหรับระบบลูกกลิ้งรางเลื่อน |
|---|---|
| วัสดุ: | แทร็กโลหะและลูกกลิ้ง PU |
| ขนาด: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |
อุปกรณ์ติดตามการรั่วไหลของโลหะอุตสาหกรรม Heat - Resisting For Assemble Line
| รางลูกกลิ้ง: | สำหรับระบบลูกกลิ้งรางเลื่อน |
|---|---|
| วัสดุ: | แทร็กโลหะและลูกกลิ้ง PU |
| ขนาด: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |
ประกอบสายสังกะสีสเก็ตล้อรางสายพานลำเลียงป้องกันการกัดกร่อน
| รางลูกกลิ้ง: | ลูกกลิ้งรางสำหรับระบบลูกกลิ้งรางเลื่อน |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษ |
| สามารถในการผลิต: | เมตร 100000 ต่อสัปดาห์ |
ข้อต่อ Galvinized Roller Track ขนาดฮาร์ดแวร์ที่กำหนดเองสำหรับการจัดเก็บข้อมูลอุตสาหกรรม
| รางลูกกลิ้ง: | สำหรับระบบลูกกลิ้งรางเลื่อน |
|---|---|
| วัสดุ: | แทร็กโลหะและลูกกลิ้ง PU |
| ขนาด: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |
ล้อแม็กซ์แทรคฮาร์ดแวร์ 4 เมตรยาวป้องกันการกัดกร่อนสำหรับสายประกอบ
| รางลูกกลิ้ง: | สำหรับระบบลูกกลิ้งรางเลื่อน |
|---|---|
| วัสดุ: | แทร็กโลหะและลูกกลิ้ง PU |
| ขนาด: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |

