ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ workshop aluminum pipe accessories ] การจับคู่ 58 ผลิตภัณฑ์.
19 มิลลิเมตร อลูมิเนียมอัลลอยเบาท่อ DY19-01A Karakuri อลูมิเนียมเบาท่อ Kaizen Rack
| ชื่อ: | DY19-01A เฟรมทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | การพ่นทราย |
Lean Pipes ม้านั่งอลูมิเนียมงานป้องกันไฟฟ้าสถิตสำหรับโรงงานอุตสาหกรรม
| ชื่อ: | อลูมิเนียมโปรไฟล์โต๊ะทำงานและอุปกรณ์ |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | ตารางการทดสอบและการประกอบ |
| วัสดุ: | โปรไฟล์อลูมิเนียมและท่อแบบลีน |
วัสดุอุปกรณ์อุตสาหกรรมท่อแบบ Lean สำหรับโต๊ะทำงาน Workstop ESD / Work
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก |
6063-t5 มุมผนังอลูมิเนียมสี่เหลี่ยมจัตุรัสรูปตัว I รางอลูมิเนียมลายไม้ Custom Extrusion Aluminium Profile
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
แท่นยึดหัวเข็มขัด T3 โปรไฟล์อลูมิเนียม 4080 สำหรับยึดแผงตาราง
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
โต๊ะทำงานอลูมิเนียมโปรไฟล์อลูมิเนียมวัสดุท่อสี่เหลี่ยมการเปิดแม่พิมพ์โลหะผสมอลูมิเนียม
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ความหนา 2.0 มม. Pe เคลือบ Lean Tube ดึงเย็น
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
6063 Slot Aluminium Extrusion Silver Tools ชุดพื้นผิว Temper Square Weight Material
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
6063-t5 Square T Slot โปรไฟล์อลูมิเนียมขนาดใหญ่ 20 เมตร
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
โปรไฟล์อลูมิเนียม 6063 โครงตู้ปลาท่อร่องเสาโปรไฟล์
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทรายการใช้งาน |

