ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ 28mm lean pipe ] การจับคู่ 438 ผลิตภัณฑ์.
PE Coated FIFO ชั้นวางของ Yellow Lean Pipe Heavy Duty พาเลท Roller Racking
| สี: | สีเหลือง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
| วัสดุ: | ท่อลีน, รางลูกกลิ้ง |
รีดเส้นผ่าศูนย์กลางเส้นผ่านศูนย์กลาง 28 มม. แบบสั้นรีด 0.8 - ความหนา 2.0 มม
| ชื่อสินค้า: | ท่อลีน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้า Q195 |
| พื้นผิว: | เคลือบ PE |
เส้นผ่านศูนย์กลางเคลือบด้วยเส้นผ่านศูนย์กลางเคลือบ PE ที่มีสีสัน 28mm สำหรับอุตสาหกรรมที่ได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO 9001
| ชื่อสินค้า: | ท่อลีน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้า Q195 |
| พื้นผิว: | เคลือบ PE |
ท่อเคลือบแบบลีนเอบีเอส 28 มม. ยืดหยุ่นสำหรับชั้นวางประกอบ
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | กลม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
ท่อลีนเคลือบ PE Abs 28 มม. สำหรับระบบแร็ค
| ความยาว: | 4000mm |
|---|---|
| คำสำคัญ: | ท่อแบบลีน |
| วัสดุ: | ท่อแบบลีนเหล็กเคลือบ PE / ABS |
PE เคลือบที่กำหนดเองลีนท่อ 28 มิลลิเมตรเส้นผ่าศูนย์กลาง 2.0 มิลลิเมตรความหนา SPCC ท่อเหล็ก
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | PE พลาสติกเคลือบ |
DY11 อุตสาหกรรม OD 28 มิลลิเมตรรายละเอียดทรงกระบอกอลูมิเนียมแบบ Lean ท่อ / ท่อสำหรับการประชุมเชิงปฏิบัติการ
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| ความหนา: | 1.7mm |
ความต้านทานการกัดกร่อนแบบลีนท่อเหล็กเคลือบพลาสติก 1.0 มม
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก PE |
ท่อลื่นที่เคลือบกันสนิม PE/ABS / ท่อลื่นที่เคลือบกันสแตตติกสําหรับ Rack การไหล
| มาตรฐาน: | GB, GB/T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นที่: | PE พลาสติกเคลือบ |
พื้นผิวมันวาวแบบ Lean Tube ท่อเหล็กรีดเย็นการออกแบบที่แข็งแรงอายุการใช้งานนาน
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | PE พลาสติกเคลือบ |

