ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ 28mm lean pipe ] การจับคู่ 474 ผลิตภัณฑ์.
Aiti Static ระบบท่อโลหะร่วมระหว่าง Caster และ Lean Pipe
| วัสดุ: | โลหะเหล็ก |
|---|---|
| ขนาด: | สำหรับเส้นผ่าศูนย์กลางท่อลีน 28 มม |
| สี: | สีดำหรือความต้องการของลูกค้า |
ตัวเชื่อมต่อแบบ Lean Tube ระหว่าง Caster และ Lean Pipe
| วัสดุ: | โลหะเหล็ก |
|---|---|
| ขนาด: | สำหรับเส้นผ่าศูนย์กลางท่อลีน 28 มม |
| สี: | สีดำหรือความต้องการของลูกค้า |
หลอดลมเหล็กไร้ขัด 28 มม คุณภาพสูงสําหรับโต๊ะทํางานและหลอดลมสําหรับโต๊ะทํางาน
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| หมายเลขรุ่น: | ดีย่า |
ชั้นวางท่ออุตสาหกรรมสีขาวระบบจัดเก็บข้อมูลท่อด้วยท่อแบบ Lean Pipe
| สี: | ขาว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
| วัสดุ: | ท่อลีน, รางลูกกลิ้ง |
PE Coated FIFO ชั้นวางของ Yellow Lean Pipe Heavy Duty พาเลท Roller Racking
| สี: | สีเหลือง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
| วัสดุ: | ท่อลีน, รางลูกกลิ้ง |
รีดเส้นผ่าศูนย์กลางเส้นผ่านศูนย์กลาง 28 มม. แบบสั้นรีด 0.8 - ความหนา 2.0 มม
| ชื่อสินค้า: | ท่อลีน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้า Q195 |
| พื้นผิว: | เคลือบ PE |
เส้นผ่านศูนย์กลางเคลือบด้วยเส้นผ่านศูนย์กลางเคลือบ PE ที่มีสีสัน 28mm สำหรับอุตสาหกรรมที่ได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO 9001
| ชื่อสินค้า: | ท่อลีน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้า Q195 |
| พื้นผิว: | เคลือบ PE |
ท่อเคลือบแบบลีนเอบีเอส 28 มม. ยืดหยุ่นสำหรับชั้นวางประกอบ
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | กลม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
ท่อลีนเคลือบ PE Abs 28 มม. สำหรับระบบแร็ค
| ความยาว: | 4000mm |
|---|---|
| คำสำคัญ: | ท่อแบบลีน |
| วัสดุ: | ท่อแบบลีนเหล็กเคลือบ PE / ABS |
PE เคลือบที่กำหนดเองลีนท่อ 28 มิลลิเมตรเส้นผ่าศูนย์กลาง 2.0 มิลลิเมตรความหนา SPCC ท่อเหล็ก
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | PE พลาสติกเคลือบ |

