ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ 28mm lean pipe ] การจับคู่ 474 ผลิตภัณฑ์.
ท่อเหล็กแผ่นรีดเย็นพื้นผิวมันวาวอายุการใช้งานยาวนาน
| มาตรฐาน: | GB, GB/T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก PE |
ข้อต่อท่อเหล็กป้องกันสนิม Chome, ปลั๊กตัวเมียแบบแข็งแรงทนทาน
| สี: | Chome เคลือบสดใส |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
โรงงานผลิตสายการผลิตอัตโนมัติตาราง 28mm Lean Tube Workbench สำหรับโรงงาน
| ชื่อ: | โต๊ะทำงานแบบลีนและอุปกรณ์ |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | ตารางทดสอบและประกอบ |
| วัสดุ: | ท่อลีน |
ท่ออลูมิเนียมรีดเย็น PE เคลือบ 1.5 มม. GB / T 9711.2-1999
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบพลาสติก PE |
โต๊ะทำงานแบบ Lean Pipe โต๊ะทำงาน ESD พื้นผิวที่สะอาดทนทานต่อสิ่งแวดล้อมเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| วัสดุ: | ท่อแบบลีนหรืออลูมิเนียม |
|---|---|
| ขนาดและรูปแบบ: | ความต้องการของลูกค้า |
| ฟังก์ชัน: | โต๊ะทำงานหรือโต๊ะทำงาน |
จําหน่ายจากโรงงาน กว้าง 28 มิลลิเมตร หลอด Lean สําหรับระบบ Racking โลจิสติก
| วัสดุ: | q235 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | Workbench/Trolley/Flow Rack |
ความหนา 2.0 มม. Pe เคลือบ Lean Tube ดึงเย็น
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
โกดังอุตสาหกรรม T4 อลูมิเนียมท่อกลม 28 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ใหม่อุตสาหกรรมท่ออลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | ออกซิเดชัน |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
ชุดเครื่องมือ Lean Pipe พร้อมชุดวางแผงป้องกันไฟฟ้าสถิตย์
| วัสดุ: | ท่อลีน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของท่อ: | 28mm |
| ความบางของท่อ: | 0.8mm-2.0mm |
หลอดขนาดเล็กแบบเคลือบ Anti-Static สำหรับลูกค้าทั่วไป
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |

