ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ 28mm lean pipe ] การจับคู่ 474 ผลิตภัณฑ์.
Fasten Style Lean Tube Connector ความต้านทานการกัดกร่อนสำหรับชั้นวางจัดเก็บ
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
ขั้วต่อหลอดแบบ Lean ที่มีความแม่นยำสูงพร้อมการเคลือบผิวอิเล็กโทร
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
โครงสร้างที่แข็งแรงท่อพลาสติกเคลือบผิวเส้นผ่าศูนย์กลาง 28 มม. การรับรองมาตรฐาน ISO9001
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อเหล็กเรียงรายแบบ Lean Od 28 มม. สีเบจ
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
ข้อต่อ/ขั้วต่อท่อแบบลีนป้องกันสนิม ใช้งานง่าย อายุการใช้งานยาวนาน
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | fastube |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
ความหนา 1.7 มม. ความยาว 4000 มม. ท่อกลมอลูมิเนียมอโนไดซ์
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| การรักษาพื้นผิว: | อโนไดซ์ |
ความหนา 2.3 มม. ข้อต่อท่อโลหะ / ข้อต่อท่อแร็คสำหรับระบบโต๊ะทำงาน
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |

