ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ 28mm lean pipe ] การจับคู่ 474 ผลิตภัณฑ์.
28 มม อลูมิเนียมทนทานต่อการกัดกร่อน ป้องกันกลับสําหรับการติดตั้งง่ายบนคล็อกปรับท่อท่อ Lean Tube
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
Binder Od28mm Lean Pe Coated Steel Pipe สำหรับระบบชั้นวาง
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
HJ-4 Electrophoresis 180 องศาข้อต่อทั้งสองสิ้นสุดสำหรับการเชื่อมต่อแบบ Lean Tube
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| สไตล์: | ยึด |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
ตัวเชื่อมต่อโครเมี่ยนแบบ Lean Tube รีไซเคิลเส้นผ่านศูนย์กลาง 28 มม. สำหรับระบบโต๊ะทำงาน
| สี: | Chome เคลือบสดใส |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
ลูกกลิ้งสไลด์ร่องกันสนิมขนาด 28 มม. สำหรับติดตั้งง่ายบนท่ออะลูมิเนียมแบบ Lean
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
ท่อแบบ Anti Static Pipe กลม, ท่อพลาสติกเคลือบด้วย Apparence สวยงาม
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ไม่มีมลพิษท่อพลาสติกเคลือบผิวโครงสร้างที่ยืดหยุ่นเงาพื้นผิว
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ตัวเชื่อมท่อแบบ Lean Tube ป้องกันสนิม 1.0mm ความหนา 2 เฟสสำหรับระบบท่อต่างๆ
| สี: | Chome เคลือบสดใส |
|---|---|
| สไตล์: | 2,3,4,5,6 เฟส |
| วัสดุ: | เหล็กและโลหะ |
ท่อเหล็กไร้รอยต่อหนา 0.8 มม. เคลือบพลาสติกแบบลีนสำหรับชั้นเก็บของ
| ความหนา: | 0.8 - 2.0 มม |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 27.8 - 28 มม |

