ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ 28mm lean pipe ] การจับคู่ 474 ผลิตภัณฑ์.
เหล็กเคลือบเย็นเคลือบผิวท่อเส้นผ่าศูนย์กลาง 28mm สีที่กำหนดเองสำหรับการประชุมเชิงปฏิบัติการ
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
Anti Static ESD แบบ Lean Tube สีเทาความจุกำลังโหลดขนาดใหญ่การติดตั้งง่าย
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
โครงสร้างเหล็ก PE ท่อเหล็กสีฟ้าความจุกำลังการผลิตขนาดใหญ่การติดตั้งง่าย
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อเหล็กกลม, ท่อเหล็กเคลือบโพลีเอทิลีนขนาดที่ปรับได้
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
อลูมิเนียมอัลลอย Lean Tube T กรอบช่องสำหรับประกอบสินค้าอุตสาหกรรม
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| techinc: | รีดเย็น |
ประเภทด้านในขนาดเล็ก 90 °อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 ขั้วต่อแบบลีนสำหรับระบบท่อ
| ประเภท: | ขั้วต่อชนิดด้านใน 90 ° |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
พลาสติกเคลือบผิวยันหลอด Anti กลมกลืนรูปร่างกลมขนาดลูกค้าสำหรับตกแต่ง
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อพลาสติกเคลือบลอจิสติกส์วัสดุเหล็ก / เหล็กที่มีมาตรฐาน GB
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
โครงสร้างป้องกันสีย้อมสี Anti-Corrossion Lean Tube สีขาว / เหลือง
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อโครงสร้างป้องกันไฟฟ้าสถิตย์, ท่อกลม Pe Coated Pipe เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |

