ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ 28mm lean pipe ] การจับคู่ 474 ผลิตภัณฑ์.
ท่อเหล็กเคลือบพลาสติกป้องกันสนิมความหนา 2.0 มม
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
รถเข็นขนาดใหญ่ 28 มม
| ก่อสร้าง: | โปรไฟล์อลูมิเนียม |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ตะกร้าสินค้าและหมุนรถเข็น |
| มือผลัก: | ในการประชุมเชิงปฏิบัติการสำหรับชิ้นส่วนเครื่องมือ |
รีไซเคิลท่อรีไซเคิลพลาสติกเคลือบผิวสี PE สีแดงความยาว 4 เมตร
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
หลอดพลาสติกเคลือบผิวด้วยพลาสติกหลายสีพื้นผิวมันวาวสำหรับตกแต่ง
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ท่อพลาสติกเคลือบผิวแบบมืออาชีพป้องกันการกัดกร่อน Beautiful Apparence
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
Pipe Tote Cart ล้อโพลียูรีเทน, ล้อ Anti Static สำหรับ Logistcs
| วัสดุ: | ยูรีเทน, ไนล่อน |
|---|---|
| ขนาด: | 2-5 นิ้ว |
| หน้าที่หนัก: | หน้าที่หนัก |
หลอดพลาสติกเคลือบป้องกันการกัดกร่อนความจุขนาดใหญ่ Loading Capacity การติดตั้งง่าย
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
ล้อเทียมอุตสาหกรรมป้องกันไฟฟ้าสถิตขนาด 2 - 5 นิ้วสำหรับรถเข็นเอนจิ้นโลจิสติก
| วัสดุ: | ยูรีเทน, ไนล่อน |
|---|---|
| ขนาด: | 2-5 นิ้ว |
| หน้าที่หนัก: | หน้าที่หนัก |
Anodizing Od28mm Thinckness 1.7mm T Slot กรอบอลูมิเนียม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
DYE28-04 แข็งแกร่ง Positioner สูง Erg Tapping Collet แข็งแกร่ง Clamp ที่ตั้ง
| ช่างเทคนิค: | การหล่อ |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |

