ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ 7mm lean pipe joint ] การจับคู่ 20 ผลิตภัณฑ์.
ความหนา 1.7 มม. ความยาว 4000 มม. ท่อกลมอลูมิเนียมอโนไดซ์
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| การรักษาพื้นผิว: | อโนไดซ์ |
Anodizing Od28mm Thinckness 1.7mm T Slot กรอบอลูมิเนียม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
ADC12 Joint Straight Lean Tube Connector OD 28mm หนา 1.7mm
| ประเภท: | ขั้วต่อตรง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ท่ออลูมิเนียมอัลลอยด์มาตรฐาน ISO9001 1.7 มม. GB สำหรับ Roller Systerm
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็ก |
| พื้นผิว: | เคลือบด้วยพลาสติก |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ Acd 12 ชิ้นส่วนเชื่อมต่อแบบ Lean Tube ผิวพ่นทรายเสร็จสิ้น
| ประเภท: | ชิ้นส่วนเชื่อมต่อ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
OD28mm ขั้วต่อท่ออลูมิเนียมแบบลีนตัวยึดแบบขนานพ่นทราย
| ประเภท: | ผู้ถือแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
พื้นผิวพ่นทรายแบบ Lean Tube Lightweight สำหรับการผลิตคลังสินค้า
| ชนิด: | Doubel ตัวเชื่อมต่อทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ชิ้นส่วนเชื่อมต่อท่ออลูมิเนียมระเบิดออกซิเดชั่นที่แม่นยำ
| ประเภท: | ชิ้นส่วนเชื่อมต่อ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
310 304 สแตนเลสรอยท่อแบบลีนไม่มีรอยต่อ 28 มม. เส้นผ่านศูนย์กลางรอบมาตรา
| พื้นผิว: | เคลือบ PE |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
ข้อต่อท่ออลูมิเนียมพ่นออกซิเดชั่นความแม่นยำ 28 มม
| ประเภท: | ชิ้นส่วนเชื่อมต่อ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |

