ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ 7mm lean pipe joint ] การจับคู่ 20 ผลิตภัณฑ์.
PE ผิวเคลือบหลอด Lean หลอดสีเหลือง 28 มิลลิเมตร
| วัสดุ: | เหล็ก+PE/ABS+กาวร้อนละลาย |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
ท่อ Lean PE / ABS ท่อโลหะเคลือบสําหรับท่อ ระบบสอดต่อ ระบบ Rack ระบบ Workbench เซมบอนด์มือ Trolley เซมบอนด์ใช้
| วัสดุ: | เหล็ก+PE/ABS+กาวร้อนละลาย |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
DYJ28-B01 ตัวเชื่อมต่อภายในท่ออะลูมิเนียมอัลลอยด์แบบ Lean Pipe ของเฟรมทั่วไปขนาด 1.7 มม.
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิงและชาย |
รอยต่อท่อแบบ Lean Trolley / ข้อต่อท่อโลหะ
| ประเภท: | ขั้วต่อชนิดด้านนอก 90 ° |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ตัวเชื่อมต่อท่ออลูมิเนียมแบบขนาน Workbench สำหรับท่ออลูมิเนียมแบบลีน
| ประเภท: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ADC12 |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
Anodizing อลูมิเนียมโปรไฟล์แบบ Lean Tube ยาว 4000 มม. ความหนา 1.7 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
ท่ออลูมิเนียมโปรไฟล์พ่นทรายออกซิไดซ์อลูมิเนียมขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 28 มม. ความหนา 1.7 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความหนา: | 1.7mm |
| ความยาว: | 4000mm |
DY11 อุตสาหกรรม OD 28 มิลลิเมตรรายละเอียดทรงกระบอกอลูมิเนียมแบบ Lean ท่อ / ท่อสำหรับการประชุมเชิงปฏิบัติการ
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| ความหนา: | 1.7mm |
ท่อ PE เคลือบที่มีสีสันท่อ 0.8 - 2.0 มม. Thinckness เชื่อมต่อกับข้อต่อ
| วัสดุ: | เหล็ก Q195 |
|---|---|
| พื้นผิว: | PE เคลือบ |
| เทคนิค: | รีดเย็น |

