ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ abs lean tube pipe ] การจับคู่ 132 ผลิตภัณฑ์.
DIYA ประกอบ Tube Lean ABS / PE ปกแต่งสําหรับภาระหนัก Rack การทํางาน Bench Trolley Cart
| วัสดุ: | เหล็ก+PE/ABS+กาวร้อนละลาย |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
ท่อ Lean เคลือบ PE หลากสี / ท่อ Lean
| วัสดุ: | q235 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม/Workbench/Trolley/Flow Rack |
จําหน่ายจากโรงงาน กว้าง 28 มิลลิเมตร หลอด Lean สําหรับระบบ Racking โลจิสติก
| วัสดุ: | q235 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | Workbench/Trolley/Flow Rack |
หลอดลม 28 มม ท่อลมต่อต้านสแตตติก สําหรับโต๊ะทํางานต่อต้านสแตตติก
| วัสดุ: | เหล็ก+PE/ABS+กาวร้อนละลาย |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
310 304 สแตนเลสรอยท่อแบบลีนไม่มีรอยต่อ 28 มม. เส้นผ่านศูนย์กลางรอบมาตรา
| พื้นผิว: | เคลือบ PE |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
ท่อลีนเคลือบ PE Abs 28 มม. สำหรับระบบแร็ค
| ความยาว: | 4000mm |
|---|---|
| คำสำคัญ: | ท่อแบบลีน |
| วัสดุ: | ท่อแบบลีนเหล็กเคลือบ PE / ABS |
ท่อสแตนเลสลีนท่อสแตนเลสลีนท่อ PE / ABS
| Material: | Steel+PE/ABS+Hot melt glue |
|---|---|
| Peoduct name: | Lean pipe |
| Application: | Industry |
ท่อเหล็กเคลือบ PE / ABS สำหรับคลังสินค้าโรงงานและสายการประกอบ
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
|---|---|
| รูปร่างมาตรา: | รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 28mm |
โปลิเอธีเลน PE ผิวเคลือบท่อ Lean ท่อ Lean ผิวเคลือบพลาสติก
| วัสดุ: | เหล็ก+PE/ABS+กาวร้อนละลาย |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |

