ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ abs lean tube pipe ] การจับคู่ 132 ผลิตภัณฑ์.
กลม H2810 PE ผิวเคลือบเหล็กสีหล่อ Lean / ท่อ Lean ด้วยความยาวที่กําหนดเอง 4 M
| วัสดุ: | เหล็ก+PE/ABS+กาวร้อนละลาย |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
สีสันเคลือบหลอด Lean ป้องกันไฟฟ้าสถิตขนาดที่กำหนดเองสำหรับตารางการประชุมเชิงปฏิบัติการ
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
หลอดขนาดเล็กแบบเคลือบ Anti-Static สำหรับลูกค้าทั่วไป
| สี: | มีสีสันเช่นขาวงาช้างดำน้ำเงิน |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและสำหรับตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
Worshop Rack Lean Tube รูปทรงกลม 28 มม. เส้นผ่าศูนย์กลาง ISO9001 Certification
| สี: | มีสีสันเช่นสีขาวงาช้างสีดำสีฟ้า |
|---|---|
| DIY: | สำหรับท่อโครงสร้างท่อสวนและตกแต่ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
Tote Cart Lean Tube รีดเย็นเหล็กกล้าไร้สนิม PE เคลือบสำหรับ Logistic
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |
ท่อ PE เคลือบที่มีสีสันท่อ 0.8 - 2.0 มม. Thinckness เชื่อมต่อกับข้อต่อ
| วัสดุ: | เหล็ก Q195 |
|---|---|
| พื้นผิว: | PE เคลือบ |
| เทคนิค: | รีดเย็น |
กว้าง 28 มม PE สี / ABS ปกแต่ง Kaizen Steel Lean Pipe / Tube สําหรับโต๊ะทํางานการประกอบแบบยืดหยุ่น
| วัสดุ: | เหล็ก+PE/ABS+กาวร้อนละลาย |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
ท่อเหล็กดำที่มีความยืดหยุ่น PE เคลือบ OD 28mm พร้อมมาตรฐาน ISO9001
| วัสดุ: | PE + SPCC-HR |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ท่อไคเซ็นแบบยืดหยุ่นเคลือบ pe ท่อเหล็กแบบลีน |
| สี: | สีดำ |
OD 28mm ท่อลื่นด้วยสายเชื่อม ท่อยืดหยุ่น ท่อลื่น
| วัสดุ: | เหล็ก+PE/ABS+กาวร้อนละลาย |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อยัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
PE เคลือบสีสัน Lean Tube Anti - Rust ความหนา 2.0mm สำหรับรถเข็น Tote
| มาตรฐาน: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กและเหล็กกล้า |
| พื้นผิว: | พลาสติกเคลือบ |

