ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ aluminium alloy pipe connectors ] การจับคู่ 165 ผลิตภัณฑ์.
Industrialization T Type อลูมิเนียมอัลลอยด์ Lean Pipe
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
ระบบโมดูลาร์อัตโนมัติ 40x40mm T Slot Profile Aluminium Extrusion 4040
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
แท่นยึดหัวเข็มขัด T3 โปรไฟล์อลูมิเนียม 4080 สำหรับยึดแผงตาราง
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
การอัดขึ้นรูปอลูมิเนียมแบบกำหนดเอง 4080 พร้อม Iso9001 Standrad
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
Hot-Sale DY28-04A Single Side Aluminum Pipe Aluminum structural pipe
| ชื่อ: | DY28-04A ท่ออลูมิเนียมด้านเดียว |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 590กรัม/ม |
ขนาด 20 X 40 ล้อแม็ก T8 โปรไฟล์การอัดขึ้นรูปอลูมิเนียม
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
โปรไฟล์การอัดขึ้นรูปโปรไฟล์เฟรมอลูมิเนียม T 4080 4040 การอัดขึ้นรูปโปรไฟล์เฟรมอลูมิเนียม V
| พิมพ์: | ขั้วต่อแบบขนาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | พ่นทราย |
DY28-02A ท่ออลูมิเนียมรูปตัว T ท่อ Lean Pipe อัลลอยด์ 6063 วัสดุสำหรับวางตำแหน่งและติดตั้งล้อเลื่อนด้านล่าง
| ชื่อ: | DY28-02A ท่ออลูมิเนียมเฟรมรูปตัว T |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |
ท่ออลูมิเนียมสองด้าน DY28-05A 6063 อัลลอยด์อุตสาหกรรม Lean Tube สำหรับระบบ Karakuri
| ชื่อ: | ท่ออลูมิเนียมสองด้าน DY28-05A |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |
ท่ออะลูมิเนียมอัลลอยด์แบบ Lean DY28-03A เสริมความแข็งแรงสำหรับชั้นวางเวิร์คเบนช์รับน้ำหนักสูง
| ชื่อ: | เสริมสร้างท่ออลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |

