ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Huawei Telecomใช่เรามักจะซื้อ Tote Cart และโต๊ะทำงาน นี่คือ บริษัท ผู้ให้บริการที่รวดเร็วและอบอุ่น -
Geely Motorsบริการที่ดีราคาดีสไตล์ที่ปรับได้ง่ายมีคุณภาพดีขึ้น -
Thinh เวียดนามสวัสดีจอห์นโปรดจัด 12000 เมตรเส้นด้าย 2808 งาช้างสีงาช้าง
คำหลัก [ aluminum alloy pipe rack system ] การจับคู่ 303 ผลิตภัณฑ์.
DY-4433 สายสลัดอัลลูมิเนียมที่มีล้อ / สายสลัดโลหะแผ่นที่เหมาะสม
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
|---|---|
| ความจุ: | 500-5000กก./ชั้น |
| วัสดุ: | วิชาพลศึกษา,เอบีเอส |
คอนเนคเตอร์ท่ออะลูมิเนียมชนิดนอกหลายคอนเนคเตอร์DYJ-A01
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| เทคนิค: | หล่อหลอม |
PE Coated FIFO ชั้นวางของ Yellow Lean Pipe Heavy Duty พาเลท Roller Racking
| สี: | สีเหลือง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 28mm |
| วัสดุ: | ท่อลีน, รางลูกกลิ้ง |
DY28-02A Aluminum Pipe T-shaped Aluminium Alloy Lean Pipe Tube for Karakuri System
| ชื่อ: | DY28-02A ท่ออลูมิเนียมรูปตัว T |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 650กรัม/ม |
ท่ออลูมิเนียมสองด้าน DY28-05A 6063 อัลลอยด์อุตสาหกรรม Lean Tube สำหรับระบบ Karakuri
| ชื่อ: | ท่ออลูมิเนียมสองด้าน DY28-05A |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |
ท่ออะลูมิเนียมอัลลอยด์แบบ Lean DY28-03A เสริมความแข็งแรงสำหรับชั้นวางเวิร์คเบนช์รับน้ำหนักสูง
| ชื่อ: | เสริมสร้างท่ออลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |
DY28-02A ท่ออลูมิเนียมรูปตัว T ท่อ Lean Pipe อัลลอยด์ 6063 วัสดุสำหรับวางตำแหน่งและติดตั้งล้อเลื่อนด้านล่าง
| ชื่อ: | DY28-02A ท่ออลูมิเนียมเฟรมรูปตัว T |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| การรักษาพื้นผิว: | งานพ่นทรายด้าน |
เครื่องเชื่อมที่ได้รับการรับรองคุณภาพ Karakuri Pipe Rack OD28 เครื่องเชื่อมโปรไฟล์ท่ออลูมิเนียม
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| รหัสหัว: | กลม |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
Hot-Selling DY28-02B Aluminum Pipe with T-shaped Combination Alloy Aluminum Lean Tube
| ชื่อ: | ท่ออลูมิเนียม DY28-02B รวมรูปตัว T |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 640กรัม/ม |
High Quality DY28-07A General Aluminum Pipe Thin Aluminium Alloy Lean Pipe Tubes for Warehouse Shelving Trolley Cart
| ชื่อ: | DY28-07A ท่ออลูมิเนียมทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ: | 6063-T5 |
| N/W: | 300กรัม/เมตร |

